Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom hakukariki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanaharakati7, Apr 23, 2011.

  1. m

    mwanaharakati7 Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    kweli DUNIANI hakuna haki ndugu zangu"viongozi wetu ni kati ya makundi ya kwanza kwenda motoni,i swear my MAPIPO;tunanyanyaswa sana,wengine wanasimamishwa masomo eti kisa kudahi haki zetu"naomba vijana tuamke sasa'

    "haiwezekani wanafunzi 10 kukuzwa bila sababu yoyote"wametumia uchache wetu na kupata nafasi ya kuwafukuza"sasa hatukubali bora tuondoke wote"hawa ndio maprofessor uchwara ambao hawakutaka college ya social kufanya field"jaman UMOJA NDIO NGUVU,pia kuna viongozi wanao support management tena wametuimbia fedha yetu ya UDOSO,tunaomba ushirikiano wa chuo kizima ili tukomeshe hii hali
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Are you calling people to strike au mpo kwenye mgomo tayari?tuliza munkari halafu ueleze kiufasaha.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hawa madogo huwa wanaleta thread zao hapa nusu nusu , hadi mda mwingine mtu unashindwa kuwasaidia , sasa kama hapa sijui tumsaidie nini, nyie jamaa leteni habari zenu hapa zikiwa zimekamilika ,hapa hata kina Msekwa wanakuja ku-browse hapa kwa hiyo unachokiongea hapa ujue watu wote ndani na nje ya Tanzania wanakisoma hadi ikulu, andaavizuri hoja yako kisha imwage hapa na bila shaka utapata msaada, kwani kufukuzwa wote sio solution , solution ni kukaa chini na kuwasaidia kutatua tatizo ili nyinyi muendelee na kitabu
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    umeona mkuu wanazo kama tatu alafu zipo nusunusu...

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/129252-list-ya-mafisadi-udom.html
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/129307-wahadhiri-udom-vip.html
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/128775-udom-hapakaliki%3B-wanafunzi-kumi-wamefukuzwa-bila-kosa-5.html#post1890143
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa kweri mura vita ni vita
    unahamasisha mgomo JF?
     
  6. m

    mwanaharakati7 Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    Hahaa,this is superfantastic...eehe mnataka laki tatu za nini enyi wakusoma?
     
  8. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    Hahaa,this is superfantastic...eehe mnataka laki tatu za nini enyi wakusoma?
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    Hahaa,this is superfantastic...eehe mnataka laki tatu za nini enyi wakusoma?
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    Hahaa,this is superfantastic...eehe mnataka laki tatu za nini enyi wakusoma?
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    gomeni 2 mpaka kielewe!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    gomeni hadi kieleweke kwa kudai laki tatu
     
Loading...