Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom, education

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ACTIVCT, Aug 7, 2011.

  1. A

    ACTIVCT Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman sikien na mtoe mawazo yenu, UDOM College of EDUCATION mwaka huu wamepunguza idadi ya udaili wa wanafunz wa degree kwa mwaka wa kwanza badala yake wameanzisha DIPLOMA Lengo nikomesha migomo, je hii njia sahihi ya kukomesha migomo UDOM Kwa kubana nafas kwa wanafunzi wanaojiunga na degree?.
     
  2. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />

    tupe source mkuu.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwani hao wa diploma ndio wanaopenda kukandamizwa?
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Boycotting a.k.a migomo ndo njia pekee ya kufikisha kilio cha wanafunzi panapohusika hata wangeweka certificate bado sio suluhu,hadhi yao inashuka zaidi
     
  5. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    <br />
    <br />
    una uhakika kuwa lengo ni kukowesha migomo?? Mbona hata shule ya msingi wanagoma,diploma ndo hawajui haki zao?
     
  6. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Toa source, kama cjakosea Mkwawa university kuna dip je hawagomi? Pia udom informatics wana dip? Je hawagomi....Anyway migomo au njia mbalimbali za kudai haki zipo kuanzia hata primary sema huisikii sana kwenye vyombo vya habari kama ya vyuo vya elimu ya juu.
     
  7. S

    Spellan JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source please!
     
  8. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Its good idea kama watakuwa wameanzisha diploma kwani kuna upungufu mkubwa sana wa walimu wa shule za msingi. Kwa secondary tatizo bado lipo ila litakwisha baada ya miaka michache.
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Hao walimu wa diploma mbali ya kuziba pengo la upungufu wa walimu wa chekechea na primary, wataweza pia kusaidia kwenye shule za kata na university ya kata. Teh, teh, teh !!
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya wanaoenda kusoma Diploma ya ualimu 2011/2012 yalishatoka na hakuna waliochaguliwa kwenda kusoma diploma UDOM sasa wewe unamaanisha nini? Au umeamua kuropoka ropoka tu kama kawaida yako? Tupe source faster!
     
  11. I

    Ilonza Senior Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa muongo!.
     
  12. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Updates
    Mkwawa kwa sasa hawana Dip.
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wamepunguza au walioapply ni wachache mkuu?
     
  14. p

    papachu Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua kuongea kitu ambacho auna uwakika nacho sio vizuri,naomba unipe chanzo cha habari uliyotoa,usiwe mlopokaji
     
  15. m

    mtoto wa mama Senior Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ulietoa toa hoja hii muongo kabisa na akili si nzuri.. Hivi hauoni faida ya diploma..unadhani wale wasiofika qualifications za kusoma degree wataenda wapi..na mtu anayeweza kusoma diploma basi lazima ataweza kujitetea kabisa...acha kuropoka..jipange
     
Loading...