Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom-college of education wapo mbioni kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King junior, Oct 30, 2011.

  1. King junior

    King junior Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa UDOM-college of education, wapo mbioni kugoma ili kushinikiza utawala ukamilishe matakwa yao hususani ya fedha za kujikimu. Mwaka huu wa masomo wa 2011/2012 umekuwa tofauti kidogo hasa kwa mwaka wa pili na watatu katika kupata pesa zao za kujikimu. Mwaka wa masomo wa 2011/2012 umeanza tarehe 23 oktoba, na mpaka sasa pesa za kujikimu hazijatolewa kwa wanafunzi wote wa mwaka wa pili na watatu kutokana na masharti yafuatayo: 1-uongozi wa chuo unataka wanafunzi wote wafanye usajili ndipo wapate pesa hizo (wamesahau kama pesa ya accomodation is a part and parcel of boom) 2- wanafunzi wote wanatakiwa wasaini kiwango cha pesa Tshs 646,250, badala ya 670,000/-. Hata hivyo robo tatu ya wanafunzi wote wa mwaka wa pili na watatu wameshamaliza mchakato wa kusaini na kufanya usajili,cha ajabu hadi leo pesa zao hazijaingia badala yake wamepewa wanafunzi wa mwaka wa kwanza. Tamko limetolewa na baadhi ya wanafunzi kuwa wasipoweka pesa kesho hadi saa sita mchana,wataandaa mgomo.
     
  2. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    i don't know if it is right or wrong but if so be...

    shame the Government is stealing form studens.
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    duuh! Kama mmepewa 646,000 mmeibiwa laiv buku nne kwa kila mtu,afu na nyie kwanin mmesain kabla hamjapewa chenu? Hv nyie mbona kuna mambo mnaonewa sana na yako wazi hv hamna serikali ya wanafunzi? Mnatutia aibu kujifanya waungwana hta kwenye upuuzi!
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni waungwana.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa udom wanafaidika na migomo. Inakuaje kila mwaka hawajifunzi.
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Continuing story...
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawa si ndio walimchangia ****** takribani Mill 2 pale Nyerer Square na akawaahidi kuwa matatizo ya mikopo sasa basi?
     
  8. m

    mwakabana Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni kwa kucheleweshewa booom, but hiyo nembo uliyotumia inawaza iwachefue magamba na mkashindwa kuungana nao ktk kugoma
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuulizie kwa ****** kwanini anamlinda Mlacha...
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    na wewe tumia akili, utapewa vipi hela bila ya kusaini?. Pia umejuaje kuwa wanaibiwa 4000/=.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    kwani tatizo lipo kwa Mlacha peke yake. Management nzima imeoza.
     
  12. n

    ng'wabuki Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio huyo tu, kwani director human resource, bursar yule mwenye mtumbo mkubwa kabisa, vice chancelor utashangaa nae anaendelea kuwa vc hali leo 30/10/2011 anastaafu kazi kwa mujibu wa sheria na ndipo kutakapoharibika. Mie nadhani chuo hiki kabisa si cha umma bali cha hao wenzetu wengine kwa sababu maovu haya yote rais hajayasikia wala yaona chuo kimeporomoka ki utumishi na kinakuwa kwa maamuzi ya wachache badala ya kunufaisha watanzania.

    Kwakweli chuo hiki kuwa kizuri ikitokea muujiza wa mungu ikatokea hawa watahwa hapo juu wakawa hawapo duniani, chuo kinaweza boreka. Lakini kwa mwendo huo, wote hali mbaya kabisa
     
  13. King junior

    King junior Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante tatanyengo, lakini leo lazima ombi letu likamilike,vinginevyo hatutakuwa wapole hata kidogo,jana kiongozi wa mikopo Haji ambaye awali alikuwa warden wa block F huku education alitoa tamko kuwa leo tarehe 31 pesa zitaingizwa saa tano kwa wanafunzi wote,lakini wanafunzi walionesha jazba za wazi kwa kumzomea kuonesha wamechoshwa na siasa za wazi za hapa chuoni. NITAWAJUZA KITAKACHOJILI.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Jaman nyie walimu ebu kueni wapole plz..mtapewa tu ni haki yenu hyo.
     
  15. n

    ng'wabuki Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndio miongoni mwa loan officers tisa (9) wlioajiriwa UDOM na mmoja tu kati yao ni non- muslim kama ilivyo kwa idara ya uhasibu ambako wahasibu wote ni non- christian na christians wote wamwhamishiwa kwenye colleges. Hongera yao
     
  16. i

    ibontoko Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha udini wewe kama huna point kalale!! @ng`wabuki
     
  17. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    NI KUA HATA HAPA KWETU UD UTARATIBU ULIKUA HASA KWA KAKA ZETU NA MADS KUA UNAJISAJILI NDIO UPEWE BUMU,ILA SIJUI KAMA NI LAZIMA UFANYA HIVYO NA UKITEGEMEA KUA BAADHI WANALIPA ADA KUPITIA BUMU, HIVI KUNA ULAZIMA WA KUZIBANIA BANIA PESA HADI FUJO ZITOKEE,ILA NASIKIA ZINAWEKWA KWENYE FIXED ACCOUNT,SINA LINK ILA NI ROMOURS,SU UNAJUA MFA MAJI..........Nice time
     
  18. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waalimu huwa hawana madhara kwani mara wote wamekuwa wakimtishia mkubwa Nyau, tena kuhusu mgomo wa waalimu mimi sikushauri kwani wengi wetu ni waoga na tumetawalwa na neno la mchawi wa mwalimu liiitwalio Haiba.
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    haya hela si mshapewa? Mbona hamuanzishi thread walimu walewa maana mwatia aibu kupata boom tu fujo na ulevi
     
  20. M

    Maiga Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    vipi kijana shtuka nenda atm machine ya kwa mwalabu ukachukue hela zako,
     
Loading...