Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM: CoED Waandamana kushinikiza madai yao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mnyakatari, Jan 18, 2011.

  1. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Wadau,muda huu wanachuo wa college of Education wapo barabarani kuelekea maeneo ya utawala kushinikiza madai ambayo yamesababisha wagome wiki nzima iliyopita pamoja na jana na leo.Hasira imepandishwa zaidi baada ya uma kudanganywa kuwa migogoro yote imeshatatuliwa na waziri mkuu.Pinda amemaliza msuguano uliokuwepo kati ya wahadhiri na menejimenti lakini ameshindwa/amekwepeshwa kuja kuonana na wanafunzi college of Education.Waandishi wa habari makini fikeni utawala wa udom muda huu kufikisha kwa jamii hii hali kama ilivyo.Madai ya wanafunzi kitivo cha elimu udom ni haya:Kurudishiwa fedha iliyozidi ya acomodation;Kupatiwa fedha ya mahitaji maalum ya kitivo;Matatizo ya mikopo(bum);Kupinga mtindo wa kozi ya semista nzima kufundishwa kwa wiki moja au mbili.Hii ni kwa zile kozi ambazo hazina walim hivyo kuazima walimu kutoka vyuo vingine!;Maji;Miundombinu;Kujiuzulu kwa mwizi mnyanyasaji katili jambazi Prof.Mlacha;Mengineyo.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mi naona kama hazina hakuna pesa wapige bei mashangingi yao hao waheshimiwa ili wasort haya mambo migomo sasa imezidi
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hao dawa yao ni kuwasajili kwende database ya chama tu. watoto kharamu hawa. chuo cha chama wanakifanyia mambo haya?
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo umenena maana matumizi ya HAlmashauri yamepunguzwa toka million 36 kwa mwezi kwenda million 6 tu.kazi iko!!
     
  5. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu mgomo wa wanafunzi hapo UDOM umeanza jana, sababu wiki iliyopita hata kama mngeingia class msingeweza kufundishwa kwani wahadhiri walikuwa kwenye mgomo.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hongera kwa creativity... COOL
    [​IMG]
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mliopo udom tupeni yanayojiri hapo kwa sasa
     
  8. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi umetumia zaidi ya bilioni 300 JK pekee akukwapua kwenye ofisi za serikali.nenda ofisi yoyote ya serikali kama kuna pesa kwa sasa.kakwapua hazina.kakwapua mpaka pesa za wanafunzi kisingizio kampeni..mageuzi yanahitajika haraka.mbona tunisia wameweza jamani?!?!
     
  9. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wametumia hela nyingi na kushindwa wameshindwa wakaamua kuchakachua,kauli imeshatolewa kuwa nchi haitotawalika hadi waachie ngazi na kuwajibishwa.........ongezeni moto udom katika kudai haki zenu,pinda amejichakachua na ameamua ku collable na mafisadi nae muda sio mwingi ataanguka kifo cha mende......
     
  10. I

    Ilonza Senior Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa una maanisha nini,make wengi mnachukulia mzaa kwa hii khari/hili swala.infact UDOM COED kwa sasa kuko swali,walio itwa wahuni wameombwa radhi.wazazi mpongezeni kikula make leo chuo ilibidi kufugwe kwa uzembe wa osaki.ukitaka kufaham zaidi uliza ntakujib yanayojili.
     
Loading...