Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom chumvi zamwagwa milangoni na kwenye corridor jengo kuu la utawala..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bushman, Jan 27, 2012.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jengo kuu la utawala udom wafanyakazi wake wamekumbwa na hali ya sintofahamu toka juzi baada ya chumvi ya kuwekwa kwenye mboga kumwagwa milangoni na kwenye macorridor huku kukiwekwa alama ya msalaba,kitendo hicho kimeaacha minong'ono ya chini kwa chini yakuwa inawezekana ni ushirikina au watu wanajiimarisha kimadaraka,chumvi ya kuweka kwenye mboga imefuta nini kwenye milango na makorridor ya ofisi? Inazua maswali mengi sana
    1.je udom kama tasisi ya umma inaongozwa na proffessionalism au ushirikina?
    2.nini hatma ya udom kwa siku zijazo?
    3.chumvi ya mboga inauhusiano gani na utendaji kazi wa kila siku?

    Tujadili
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pengine hata huyo/hao walioweka hiyo chumvi hakukusudia kufanya ushirikina bali kueneza hofu ili aliyemshirikina aanze kusumbuka. Fikiria asubuhi mbele ya mlango wako wa nyumbani au ofisini, mtu kwa kutaka kukujaribu tu, ameweka kinyago cha binadamu kimevikwa kitambaa (sanda) cheupe? Ikiwa wewe ni mshirikina utaanza kuhaha na kupoteza mali ili kujikinga kujitibu.
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mamamia hilo nalo neno!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chumvi husaidia kuua sisimizi na pia chumvi hutumika katika kutegulia mazindiko.............karibu ukikuwa utajua
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha uprofesa wala nini wazee hawa wanaamini ushirikina kuliko taaluma zao.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hiyo chumvi mpaka inawekwa mlangoni walinzi walikuwa wapi?.
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    walinzi wapo pale na chumvi inamwagwa mchana kweupe,ila anayemwaga hajulikani,au mabomu/zindiko yalikuwa yanateguliwa,duu CHUO KIKUU NA USHIRIKINA TENA?NINACHOJUA MIMI MAZINDIKO HUFANYIKA KWENYE KITU BINAFSI LAKINI TASISI YA UMMA UNAZINDIKA ILI WAKUPOKEE WANAO KUONGOZA?
     
  8. F

    FEELINGS Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1 .Hiyo chumvi imemwagwa kwenye ofisi za akina nani?
    2. Je ni ofisi nyingi au moja tu?
    3. Je hakuna wahudumu wanao peleka chakula kwenye hiyo/hizo ofisi? kama wapo haiwezekani walimwaga bahati mbaya?
    4. Kwanini chuo kikumbwe na hofu ya ushirikina? je kuna historia hiyo toka kianzishwe mwaka 2007?

    KAMA KWELI KUNA MTU/WATU WAMEIMWAKA TENA KWA ALAMA YA MSALABA BASI A/WATAKUWA NI WAKRISTU; kwani ndio miongoni mwa madhehebu yao huamini kuwa chumvi iliyobarikiwa na kuwekwa kwenye maji huzuia vifo na vizazi vya mapooza. Lakini maswali yanakuja:

    :lol:Mbona chumvi hiyo haikuwa kwenye maji kama MUNGU alivyomuagiza nabii Elisha?
    :lol:Kwani UDOM kuna vifo vya ajabuajabu na vizazi vya mapooza a/wanavyokusudia kuvizuia?

    Zaidi ya hayo pia huaminika kuwa maji yaliyonyunyuziwa chumvi na kubarikiwa "hufukuza kila uovu na upinzani wa adui" Maswali ninayojiuliza:

    :lol:Je? UDOM kuna uovu sana kiasi cha yeye/wao kuamua kufanya hivyo, yaani kumwaga hiyo chumzi ingawaje hatujui kama ilibarikiwa ila maelezo yaonyesha hakuwekwa kwenye maji.
    :lol:Je? UDOM kuna upinzani wa adui? je ? ni adui gani huyo? shetani!? Uongozi? waongozwa? waalimu? wanafunzi? au wadai haki!?

    MIMI NIMECHOKA NA HUU UJUHA LABDA NIENDELEE KUFIKIRIA. LAKINI USIKUTA A/WALIOFANYA HIVI WANAKUSUDI AKUHAMISHA FIKRA ZA WASOMI WA UDOM KUTOKA KUFIKIRI NA KUJADILI MAMBO YA MAANA NA KUJIKITA KWENYE UDHANIFU!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    chumvi inakimbiza majini
     
  10. msikonge

    msikonge Senior Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndo sha unga chunvi mu-mboga subirini muone kifuatacho!!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    wanayataka wenyewe ngoja wauane.. solution ni ndogo na rahisi sana . wanunue kamera(cctv) waziweka wanakuwa wamemaliza kila kitu. tatizo wanaendekeza pombe na wizi,,ngoja walogane
     
  12. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Je mifupa ya kitimoto vipi?
     
Loading...