Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM Bado sana wakuu!!!! Hebu soma hii discussion facebook.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NOT FOUND, Feb 19, 2012.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: uiMetaComposerMessageBoxTable, width: 835"]
    [TR]
    [TD]wana UDOM chuo chetu kinavituko haswaaaaa cheti changu picha ya mwingine..... kweli waungwana tutafika[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    • [​IMG]

      Friday at 12:28pm
        • xxx ha ha ha changu kiliandikwa lower secnd na ni upper second ila jna lngu na gpa iasoma soo nukabeba ha ha ha haFriday at 12:32pm · Like
        • xxx kama ni wizi ulitaka kufanyika jaribu kitoa ONYO !! coz hii ni aibuFriday at 12:32pm · Like
        • xxx nimewaachia walekebishe ila inaboa sanaFriday at 12:34pm · Like
        • xxx mwajuma msangi chake kiliandikwa jina la mwanaumeFriday at 12:36pm · Like
        • xxx bola jina utasema typing error bt picture iyo sooo wanataka kunichakachuaFriday at 12:38pm · Like
        • xxx changu kiliandikwa male badala ya female. hawako seriousFriday at 12:44pm via mobile · Like
        • xxx ahhhh so ukafanyaje?Friday at 12:46pm · Like
        • xxx nimekiacha walidai watarekebisha na sijui lini!Friday at 12:47pm via mobile · Like
        • xxx DAH, MMENISTUA NGOJA NA MI NIFATILIE CHANGU WAWEZA KUTA KIMEANDIKWA " NOT RECOGNIZED"Friday at 12:48pm · Like
        • xxx haha haha kila mtu na bahati yake kaka usiogopeFriday at 12:49pm · Like
        • xxx DU.. NSHA OGOPA ASEE.. MARCH HUYOO UDOMFriday at 12:50pm · Like
        • xxx unaweza kuta ukapewa cha masterz au postFriday at 12:52pm · Unlike · [​IMG] 2
        • xxx Mi chet changu matokeo ya mtu wa EduFriday at 12:55pm via mobile · Like
        • xxx ahhhh hiyo kali kakaFriday at 12:56pm · Like
        • xxx wakinipa cha masterz sitawaka.. ntaondoka taratiibu back homFriday at 1:03pm · Like
        • xxx sawa na ukikuta certficate utasepaFriday at 1:04pm · Like
        • xxx we we weee.. certificate ntawaka kuliko hata wangekosea jina!Friday at 1:14pm · Like
        • xxx HAYA BABA TUSUBIRI TUONEFriday at 1:20pm · Like
        • xxx Watu wa info nasikia wengine wamewekewa wamesoma international relations kama moja ya course, kweli kale kajina wanakotumia haters kanakistahili hiki chuo hahaaa.Friday at 1:30pm · Like
        • xxx cha kata mi nimethibitisha hilo anaebisha kazoea ubishiFriday at 1:47pm · Unlike · [​IMG] 1
        • xxx Jamani mbona mnanitisha je sisi si ndo itakuwa balaa.Friday at 2:51pm via mobile · Like
        • xxx usiogopeFriday at 2:56pm · Like
        • xxx Chakwangu nimechanganyiwa na course za PSPA wakati mi SOCIOLOGY halafu makarai.Friday at 6:48pm via mobile · Like
        • xxx kuweni wavumilivuYesterday at 12:29am · Like
        • xxx MIMI MWENYEWE WALINIWEKEA KOZI AMBAYO SIKUWAHI KUISOMA.PALEU UDOM NI POLITIKI TUYesterday at 10:16am · Like
        • xxx Kama ulipopikwa kitaaluma ni politics tuuu wewee zao lao c ndio politcs zaid had balaaaaaaaaaaa.................................Yesterday at 11:55am · Like
        • xxx chuo cha kisiasa kileYesterday at 1:58pm · Like
        • xxx Nami changu kiliwekwa picha ya mtu wa Education, ila infos zote ni zangu. Nilijaribu kufuatilia chanzo cha makosa hayo, & taarifa za kutoka kwa baadhi ya Adm staff, ni kuwa chanzo cha hayo yote ni yule mama wa Admision "mama mwaipyana" mana...See More
          KAAAZI KWERIO KWERI

    N.B: Hizo xxx ni majina ya wachangiaji
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    safari bado ni ndefu
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    This is really serious!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni ya kwel hayo wakuu?
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    chuo cha kata. Mwl mmoja toka UDOM huku kazini anaambiwa happy b'day na dent akajibu, same to you!
     
  6. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hapo unatudanganya bwana mdogo.
    Kwa mujibu wa dada mmoja humu j.f maarufu kama r.s inasemekana mkuu wa kaya ndo alijibu hivyo.
     
  7. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tunaelekea wapi jamani! Si ndiyo mambo ya kukatwa mguu badala ya kidole?
     
  8. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    balaaa
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    si uzembe kwa chuo tu-hata hao wanafunzi wenyewe vichwani wamechanganywa hivyo hivyo,hawajielewi tu
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huu ni uzembe wa hali ya juu sana na ajira za undugulisation
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya ndio yanayonitia mashaka kule Zanzibar. Inapolazimu Ilani ya chama A itekelezwe kwa mtindo wa chama B ndio matokeo yake. Wazo la kujenga kile chuo lilikuwa la CDM lkn CCM wakakurupuka nalo na matokeo yake ndio hayo. Chuo Kikuu chenye standard ya shule ya kata.

    Na walivyo hawana aibu, wanaandaa mchakato wa kudhibiti kiwango cha elimu ktk vyuo binafsi vya elimu ya juu huku cha kwao wenyewe (serikali) kina watumishi ambao hawajui hata Mwajuma hawezi kuwa mwanaume, zis iz wandaful
     
  12. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Be serious bana, mbona hiyo ni trnscript na kwa kawaida popote pale hata UD transcript unapewa ukague kama kuna makosa ili irekebishwe upewe iliyo complete!!!. Cheti (certificate) hutolewa baada ya transcript kuwa imetengenezwa kwa usahihi na kinatengenezwa kutokana na transcript details. Ni errors za kawaida, don't discredit your University that much.
     
  13. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wanaajiri watu kwa msingi wa dini kweli mambo hayawaezi kwenda, wamejaza watu wa kanzu na ushungi
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280

    heeiiii... haahaaahaaaa... msibaa.. kataa..
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Watafika tu.... Hizo ni baby steps.... wanaanza kwanza kwa kutambaa....
     
  16. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kidogo kidogo ndiyo mwendo hat rome empire haikuanza siku 1
     
  17. s

    sojak Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watawala wakiacha siasa zao ndani ya udom na taaluma kuchukua nafasi yake,Hope udom itafanya vema kuliko hivi sasa na changamoto kama hizo zilizotolewa zitafika kikomo wakijizatiti kwa kuajiri wataalam zaidi,coz hata vyuo vingine matatizo kama hayo hujitokeza lkn si kwa kiwango kikubwa kiasi hicho.
     
  18. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chuo cha udom kweli kna chalenges bt sioni 7bu ya kukidiscredit kias hicho, hata udsm kilianza hvo!wachangiaj pia ni polticians ktk hli!mi npo udom,bt naona changamoto zpo kla mahali na wa2 wactegmee udom iwe ka harvad kwa mda mfupi!2subir afta 10-20 yrs!
     
  19. N

    Njangula Senior Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hao sio wa UDOM tu? Ni hata parent university of of DSM
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    UDOM chuo cha ajabu sana duniani.
     
Loading...