Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom Admission letters

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GHANI, Sep 24, 2011.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari za shughuli wana jf.Kuna kijana mmoja mkazi wa Kigoma amenitumia sms alitaka kujua je admission letters kwa undergraduate 2011/2012 udom zimeshatoka, na kama tayari je utaratibu wa kuzipata atatumiwa au inabidi atoke kigoma kuzifuata kwa mwenye taarifa tunaomba amjuze, nimecheki kwenye website yao hakuna taarifa zozote.kila la kheri.
     
  2. B

    Bukijo Senior Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    UDOM mambo yao yako very slow mno sijui kuna nini pale,bado hawajatoa hizo admission letters make kila mtu anaziulizia wao wanachokazania tu ulipwaji wa ada et by 30th Sept ndo mwisho wa kulipa hali wakijua hata Joining instructions haziwafikia walengwa nahisi kuna uzembe mkubwa chuo hiki!.
    Any way kama ameshaona jina lake limo kati ya waliochaguliwa anaweza kuanza maandalizi ya kuja chuo mapema ili aprocess inshu za admission akiwa Dodoma.
     
  3. S

    Spellan JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa taarifa walizonipa udom admin, ni kwamba, admission form nizakudownload net, unaingia kwenye web ya chuo- admission then unaingiza form four index no yako na password ni sir name yako. But still hata mie napata difficulties juu ya dogoraz, nimejaribu net lkn chenga licha ya safari kadhaa nilizoenda pale chuoni, wananipa majibu yasiyojitosheleza, mara net, mara Dr. mvungi anashughulikia,, too much sarakasi.
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ok ndugu na kuhusu joing instructions wameshatumiwa, nakumbuka kipindi najiunga udsm zote i mean joining instructions and admission letters tulikua tunazifuata chuoni.kama ndio hivyo hicho chuo kinahitaji mabadiliko they ar not serious in serious issues.
     
  5. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Last year walinitesa sana hawa pimbi. Mwambie aende tu chuoni tarehe za kufungua na hzo mambo atavikuta pale administration. Pia km vipi alipage na ada kabisa kuepuka kwenda kuzimia kwenye foleni za crdb. Karibu UdoM, KARIBU NG'ONG'ONA kwa wajasi!
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wameshatumiwa mi mdogo wangu keshapata huyo sijui vp
     
  7. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu SwaSwa pia.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Udom tena.
     
  9. E

    Emeka Onono Senior Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ng'ong'ona oyeee! Dah nakumbuka nilipokuwa pale
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mbona huko ng'ong'ona hamna wahuni,wahuni 2ko mabibo bana.
     
  11. W

    Wings Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huko ndiko walikomteka yule DC kwa zaidi ya saa 4
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    dah!bac huko noma.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakuna wahuni pale wote nyie masharouharo.njo DIT wauni kibao watu atuendekezi maswala ya urembo ni msuli kama tumetumwa ma mkoa
     
  14. m

    maselef JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha Kata hicho
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mmeanza tena!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    ni zaidi ya kata. Tukiite cha nyumba kumi.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo hayahitaji kuja jf. Ila udom kila kitu wanakuja kuuliza jf. Shame.
     
  18. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Okay,jambo la msingi ajiandae na mandalizi ya kwenda chuo kwani hata akifika pale chuoni anaweza kuprocess na kuendelea kufuatilia kupatiwa udahili.Asihofu!
     
Loading...