Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udiwani wa Kirumba; Masamaki hafai!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ichobela, Mar 24, 2012.

  1. I

    Ichobela Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Itakuwa kioja cha mwka kwa wanakirumba kumchagua Jacky masamaki,cv yake kwa Mwanza hadi mtoto anaijua kwa jinsi ilivyo hatarishi,ni kweli magamba wameishiwa hadi kuangalia zaidi mgombea mwenye ushswishi wa ngawaila?


    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Shagihilu

    Shagihilu Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sijakusoma mkuu.Ikoje Cv yake Mafish?
     
  3. I

    Ichobela Senior Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mafia mbaya....
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ndio wale pirates of the Carribean-Curse of the Sangara fish ?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM wenyewe ni Chama Cha Mafia, sasa katimiza kigezo muhimu kuliko vyote.

    Na ndiyo maana kwa umafia huo wa wanaCCM wanauza rasilimali zetu, wanakumbatia mafisadi. Only Mafia can do that.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jack mafish mzee wa chuma,mtu wa tu tu tu tu
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyo Jamaa ni hatari sana, tena Hapo Kirumba kuna Mkurya mmoja anaitwa KITANA mwana ccm kindakindaki ohooo Jamaa anajeshi lake ziwa victoria na haumuambii kitu.

    Mwaka 2005 baada ya Mbowe kutinga Mwanza na Chopa kwenye Kampeni na kuamsha mji huo rasmi kutoka usingizini kesho yake asubuhi ukasambaa uvumi kwamba KITANA kakamatwa na wanajeshi baada ya mtoto wake kumuua mtoto wa Mjeda waliyekuwa wakisoma Boarding school Uganda.

    Uvumi huu ulisuppress kabisa habari za Mbowe sababu watu wengi walifurahia Jamaa kudakwa wakijua Amani itarejea Mjini kumbe ulikuwa uzushi.

    Nauhakika wanakirumba wanamake money vibaya sana kwenye hizi kampeni sababu hao jamaa wanatoa pesa hovyo hovyo utafikiri FINCA.
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uniongezee maandishi nielewe zaidi
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sure bro!!
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Najua sana huyu jamaa ovyo kabisa, hafai kuwa kiongozi hata wa familia kazi.
    Kitu chakusikitika sana mambo yakle anapata s
    upport kutoka ngazi za juu za chama cha magamba na polisi kunuanyasa raia wakawaida.
     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kumbe Kitana naye mzee wa bomba kama Mafishi? Duuh hii kali ndo maana marafiki
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa ccm siyo kitu cha kushangaza. kama jambazi aliyefungwa miaka 30 ameweza kutoka kwa msamaha wa rais na sasa ni diwani huko mererani sembuse huyo!
    magamba wamechoka!
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    CCM nani sio mafia?labda wale washabiki wasioelewa kitu wanaoambulia kanga,kofia na ubwabwa.
    Hili kundi la wanyonge siku likizinduka na kujua CCM ni kitu gani basi na ukombozi wa nchi hii utakamilika na ndipo tutakapo iona neema ya Mungu katika rasilimali alizotupa.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Sifa kuu za kujiunga na CCM ndio hizo,
    ( 1 )lazima uwe mafia
    ( 2 )Mzulumaji wa mali,haki za wa TZ
    ( 3 )Uwe na roho mbaya kama shetani
    Hapo utakuwa umefuzu vigezo vyao, ukiangalia list yote ya CCM wote ni wale wenye sifa chafu kuliko mitaro ya maji taka kwa Mtogole.
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    piga uwa kirumba inarudi chadema.
     
Loading...