Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

udiwani viti maalum umuhimu wake nini....... tutaishia wapi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Semilong, Dec 13, 2010.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa kweli kila nikijaribu kujiuliza hii sera ya udiwani wa viti maalum nashindwa kuelewa mchango wake ni nini, ukizingatia kila jimbo linatoa madiwani wa viti maalum ambao sio chini ya kumi.
    hivi viti maalum vinawajengea wanawake dhana ya kupewa kuliko kutafuta na kuchukuwa.

    sasa hivi znz wamekuja na makamu wa rais maalum (seif sharif hamad) yeye hana kazi na makamu wa pili wa rais ndio mwenye kazi, hapa ni kama vile mmbunge wa viti maalum na mmbunge wa jimbo.

    ninachojiuliza je uchaguzi ukiwa tete 2015 tutapata waziri mkuu maalum au rais maalum? haya mambo ya viti maalum yataishia wapi?
    kweli udiwani wa viti maalum lazima ufutwe
    wanawake lazima waongeze bidii na sio kutegemea viti maalum tu.... sorry
     
Loading...