Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udiwani Mbeya vurugu tupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bhavick, Oct 1, 2011.

  1. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vurugu mbalimbali zimejitokeza ktk kuhitimisha kampeni ktk kata ya Majengo leo.mpaka ninavyoongea vyama vya cdm na ccm vyote vimefungua kesi polisi,Cdm wakilalamika vijana wa Ccm,kuingilia mkutano wao,na kupigwa kwa kada wao,na Ccm nao wakilalamika,kupigwa kwa kada wao.mpaka sasa Mbunge wa vt maalumu Cdm,MH.Naomi Mwakyoma,na baadhi ya viongozi wanahojiwa polisi.na wakati huo huo,kundi la vijana wa Cdm,wanailinda nyumba ya kada wa Ccm kata ya Nzovwe,kwa kuhisi kuwa kuna maboks yenye kura bandia,mengine ntaendelea kuwajuza!
     
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aluta kontinua. Asante Mkuu kutujuza
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    waambie wasilinde wahalifu bali polisi wakakague nyumba hiyo la sivyo iwake
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Ni mwendo wa mapambano mpaka magamba wachanganyikiwe mwaka huu...hii miaka mitano viongozi wengi wa CCM watakonda sana...
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hali hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mwaka huu.... tutasikia mengi hadi kufikia 2015. Mungu Ibariki Tanzania,Mungu ibariki CHADEMA
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wahojiwe Chadema pekee wakati pande zote 2 wamepigwa watu ? Usawa wa sheria alio usema JK jana kwenye hotuba yake ni upi ?
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    poa mkuu ila angalia usijeukaunganishwa halafu tukakosa mtu wa kutupatia feedbacks
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nying na mipango inatoka polisi,na ofisi za halmashauri.kwa upande fulani cwalaumu sana polisi,maana mipango mingi ipo wazi,na hasa kauli iliyotoka kwa mtu ambaye ni kiongozi wa serikali(ctaji jina kwa leo)aliyesema"Ili mshinde muwe makini" Kwa uweza wa Mungu TUTASHINDA!
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa mkuu,endelea kutujuza kadili upatavyo taarifa
     
  12. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntajitahidi kamanda,maana leo hii,hapa majengo. Ccm-nyumba kwa nyumba.CDM-kitanda kwa kitanda,haachwi mtu!
     
  13. p

    peterr New Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaelewa na waelea tuuu..jamani vijana tusilale.
     
  14. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko hospital ya Rufaa,makamanda wa Ccm wa3,waCdm wa2,waneumizwa baada ya kutokea vurugu ucku huo huko Majengo
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    chanzo cha vurugu ni nini? Na vipi hali zao?
     
Loading...