Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udini wainyemelea CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Apr 10, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    THE National Executive Committee of the Chama Cha Mapinduzi (NEC-CCM) has proposed Ms Amina Nassoro Makilagi for the vacant post of General Secretary of the party’s Women wing (UWT).

    The statement signed by the Party’s Publicity Secretary Mr John Chiligati said Ms Makilagi has been proposed to the wing’s Executive Committee to replace Ms Husna Mwilima, who was recently appointed District Commissioner for Tandahimba District, Mtwara Region.

    In another development, the Party also shortlisted Mr Harun Mkalimoto, Mr Juma Rajab Simba and Mr Salim Mwaking’ida for the post of Dar es Salaam Regional CCM Publicity Secretary.

    It also approved Ms Mwajuma Athman Labia, Mr Alhaji Salim Simba and Colonel (rtd) Tajil Mwinchumu for the post of Shinyanga Urban District Party Chairman.
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    And this was announced by John Chiligati au? lol
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inafurahisha hii, na umeiweka katika namna ambayo kwa harakaharaka inazua maswali!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Apr 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Jamani.. udini siyo idadi!!! na udini siyo majina!
     
  5. n

    nndondo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hii ni obvious small minds ziko hivyo wao hawaoni beyond mabega yao, na ndio maana pamoja na yote kuondoka kwa Lowassa kumewafurahisha kwa kuwa mbele yake wasingeweza kufanya huo upumbavu wao.

    Tatizo ni unafiki wa wa kina Chiligati hawawezi kukemea kwa kuwa wanajiona hawakustahili hizo position walizonazo, na kwa vile chama kimajaa wanafika hakuna atakae thubutu kuhoji hilo angalia UVCCM wamejaa wakina nani?

    Tutake tusitake lazima tutamwaga damu kikwete anatupeleka huko expeditiously na sisi tunamuangalia tu hatutaki kumtoa.

    Mimi naomba Mungu usiku na mchana Lowassa arudi maana ndio kupona kwetu jamani wameshashika kasi hawa watu hawarudi nyuma, hawana haya wala aibu, angalia walivyogeuza mashirika yetu, ndio maana yanazidi kufa, huwezi kuongoza nchi hii na dini moja JK utake usitake huwezi kuligeuza hilo.

    ACHA KUTUHARIBIA NCHI YETU WEWE UMEPEWA NAFASI USIYOSTAHILI SHUKURU MUNGU PITA TUACHE SALAMA MUOGOPE MUNGU UNAYOYAFANYA YATAMWAGA DAMU ZETU WATOTO WETU WATAGEUKA MAYATIMA TUMZUIENI JAMANI CHONDE CHONDE
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani anayependekeza majina ni Kikwete? Au huko wanakopendekezwa hakuna Wakristo?
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani kila anaeitwa Amina ni Muislam? na kila anaeitwa John ni Mkiristo?

    na jee kama kwa nafasi hizo ni watu wa dini ya kina Amina tu walionekana wanafaa kujaza, wasipewe na wapewe kina John japo hawakuonekana kufaa?
    masuala mengi majibu kidogo
     
  8. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,192
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kukosa uadilifu, dira na muelekeo wa kitaifa ndiyo msingi mkuu wa tatizo hapa. Tunaanza polepole kukosa imani na uteuzi wowote hata kama imetokea bila kupangwa wakawa dini moja.
    Tunachotakiwa kuangalia kwanza ni UWEZO wa watu hao na siyo dini zao!

    ANGALIZO
    Uteuzi wa viongozi katika chama na serikali unafuata vigezo gani?
    Undugu,Urafiki,Ushemeji, Utajiri, Ufadhili au UWEZO WA KUONGOZA kwa faida ya wote?
    Nani anapendekeza majina? Idara nyeti za dola haziendeshwi kwa Undugu,Urafiki,Ushemeji, Utajiri, na Ufadhili ?

    TAFAKARI KWA MAKINI, CHUKUA HATUA KWA SEHEMU YAKO KWA FAIDA YA WOTE!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni dini moja, swali kubwa la kujiuliza ni je wana uwezo wa kuongoza?
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    I SEE THE SMOKE........!
    panapo moshi.......kuna moto....!
     
  11. B

    Bull JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmesahau kama hawa ndio waanzilishi wa Chama? au mmekua na short memory wakati nyie mnashabikia wakoloni, wenzenu walianzisha chama kwa kupambana na wakoloni

    wakati huo nyie mnawaona wazungu kama yesu, kwa sababu picha ya YESU ni mzungu mlikataa kabisa kujiunga na chama. Kwa nini usijiunge na CHADEMA cha wakiristo kinachoongozwa na Mchungaji Slaa?
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    MMKJ hata tukijaribu kulifumbia macho jambo hili liko wazi.

    Unakumbuka ni sisi M wenyewe alioanza kulipigia kelele hili nyakati za kafu. Na watu wote tukafanywa tuamini ambayo leo wanayafanya.

    Kwa sababu zile zile hata watu wakianza kulipigia kelele kwa sisi M basi wacha tuamini kwamba ni kweli.

    Isiwe kwamba kwa kuwa lilifanyika kwa kafu ilikuwa haramu na leo likifanywa na sisi M tuone sawa.

    Kila linaloendelea katika chama hicho twaendelea kukiangalia kwa uangalifu mkubwa.

    Tukijaribu lifumbia macho leo tutalipigia kelele kesho wakati giza linaingia.

    Tusijaribu kuficha kila ukweli tunaouona na kuujua.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Apr 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa nani anaonekana mdini hapa, wewe au hao walio wachaguwa!?
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nnhuuuu!
     
  15. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya mawazo ni ya kibaradhuli kwelikweli! Yesu anahusika na nini na mambo ya siasa? Watu wengine bwana!
     
  16. B

    Bull JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Picha ya YESU inaonyesha wazi yesu alikua Mzungu, Right? ndio maana mababu zako hawakutaka kujiunga na CCM/tanu kwa sababu kilikua na mkakati wa kuwang'oa wazungu, wakati huo wafuasi wa yesu {kama picha yake ya kizungu} waliwakumbatia wazungu wakifikiri ni watakatifu kama yesu

    Kwa sababu waanzilishi walikua waislam na ndio bado ni majority nchini na ccm pia. kama upendi chama kajiunge chadema kinachoongozwa na wachungaji. full stop.

    Soma article vizuri usichague tu sehemu ukaanza kulalamika na dhani sasa utafahamu kuwa yesu hapa sio issue, issue ni vipi mko wachache kwenye chama
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Pumba tupu!
     
  18. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umekunywa nini wewe? Mbona unaongea mazingaombwe waziwazi? Yesu alikuwa mzungu? Vipi wewe? Halafu Yeye anaingiaje kwenye Siasa na vyama vyake? Wewe nawe!
     
  19. B

    Bull JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mnachukia ukweli, kataa kaba hamkuwakumbatia wazungu wakati wenzenu wanharakati za kuwatoa wazungu?
     
  20. B

    Bull JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Sasa mlikuwa wapi wakati Tanu inaanzishwa kupambana na wazungu?
     
Loading...