Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udini umeharibu mambo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Jan 29, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anitha ni mkatoliki lakini alipata mchumba mlokole aitwae Marko. Wazazi wa Anitha wakasema hawatakubali Marko amwoe Anitha hadi kwanza abadili dhehebu. Anitha akaanza kumbembeleza Marko kwa taabu maana walokole nao wakakataa kijana wao kuwa mkatoliki. Lakini penzi likakolea na baada ya miezi 3 akakubali kuwa mkatoliki. Marko akaanza mafundisho na siku ya komunio wazazi wa Anitha wakamzawadia gari kama matayarisho ya mume wa binti yao.

    Siku moja kama baada ya miezi 2 hivi, Anitha alirudi nyumbani na machozi tele akaanza kugala gala chini.

    Wazazi : Anitha vipi tena, umepatwa na masaibu gani?

    Anitha : Marko hatanioa tena!

    Wazazi : Kwa nini asikuoe wakati anaendelea vizuri na ukatoliki? Amepata komunio na kipaimara kama tulivyotaka! Amekuwa mkatoliki kweli kweli siku hizi.

    Anitha : Hilo sasa ndio tatizo wazazi wangu!

    Wazazi : Tatizo kivipi wakati amebadili dhehebu ili akuoe wewe?

    Anitha : Ameamua kuwa padre........
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duuuu..u! Hii ya ukwel ila kosa co la marko ni lawazaz wake anitha duu!
     
  3. tama

    tama JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haa haa haa haaaaaa!!!!!:laugh:
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh kwa katoliki huwi padre kienyeji namna hiyo ndugu yangu
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni utani tu bwana!Binafsi nimecheka!
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilifikiri ni mambo ya uongozi wa awamu ya 4 na udini kumbe ni utani?
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kweli upadri si mchezo kwa komunio na kipaimara tu
     
  8. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe la.fa umepotea njia nini, au hujui upo ktk forum gani hapa?
     
  9. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu wa bongo kama wewe una lack sense of humor.........if it isn't a joke for you, just leave the forum silent to let the ones who understands it continue with their laughter. Hamuweki jokes! Watu wakiweka jokes mnaanza kujadili philosophy from joke words.....mtakua lini?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Punguza jazba!
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kijana umeninukuu vibaya mbona sijatukana thread yako nimeikubali fresh tu soory if nimekuudhi but haikua lengo langu kukukatisha tamaa
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehhehehehe.....maskini lol.....
     
  14. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tumsifu YESU KRISTO baba paroko PADRE MARKO....teh teh teh teh teh teh
     
  15. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Milele amina Nziriye, teh teh teh teh teh teh. Msalimie Anitha......
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwi kwi kwiiiiii poor anitha,
    u made ma day
     
  17. S

    Sumuni Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni joke nzuri, nimeifurahia! Lakini nasikitika title yake haiendani na hadithi yenyewe. Labda kama sielewi vizuri tafsiri ya udini.
     
  18. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Everything done purposely, you are falling in a trap....
     
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Good sana
     
  20. B

    Bi-Mkubwa Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni fundisho kwa vijana hasa wa kike wasidanganyike kwa mvulana kubadili dini au dhehebu amuoe huo ni utapeli tu wanangu semeni hatudanganyikiiiiiiiii
     
Loading...