Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhibiti wa matumizi mabaya ya fedha za umma,je nini kifanyike?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by emmz'd, Apr 27, 2012.

  1. e

    emmz'd Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjadala unaendele ITV watch out wana jf jinsi mrema anavyotema cheche.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    watakao thibitika kutafuna pesa za umma wanyongwe na kuwe na mahakama maalum ya kushughulikia maswala ya mafisadi...
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh... Mada nzuri.... Jukwaa lisilo...
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Mtatujuza wengine tulishaachana na tv za bongo.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tuache UROHO wa kijinga. Nchi nyingi kuna ulaji, lakini ujinga ndo unatuua TZ. Elimu yetu inazalisha ROBOTS zaidi kuliko watu wenye upeo
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi zinaweza kuitwa cheche hata kama hazina moto?
     
Loading...