Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhibiti wa fedha zetu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Dec 21, 2009.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Malipo ya viza na vibali
     

    Nani wanakula hii pesa? Je hatua zozote zinachukuliwa?
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,925
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Majabu ya serikali ya majambazi
     
Loading...