Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhamini wa Voda katika PL

Discussion in 'Sports' started by andernormans, Sep 15, 2012.

  1. andernormans

    andernormans Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi kweli vilabu vyetu vinanufaika na style hii ya udhamini wa hawa wawekezaji kweli ndugu zangu..??? Menadhani faida wanayoipata Voda in return ni kubwa kuliko hili changa la macho zinalopigwa timu zetu... Ni mawazo yangu tu lakini wadau...
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,311
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    kila mtu anajua mpira ndio mchezo unaoongozwa kwa mashabiki hapa nchiniu ajabu miss tanzania walikuwa wanadhamini pesa nyingi kuliko mpira wa miguu
    nimeshangaa tff wakizuia afrikan lyion kuvaa jezi za zantel wakati wao hawahusiki na kulipa mishahara ya wachezaji pamoja na gharama za timu wakati ligi ya south inadhaminiwa na mtn lakini kuna timu zinadhaminiwa na vodacom uingereza liver wanadhaminiwa na standard charter bank wakati mdhamini wa ligi ni bank nyingine makataba wa voda ni wa kunyonya timu wala hauwasaidii
     
Loading...