Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaliliswaji wa wanawake mpaka lini?tamwa wako wapi na dada zetu wanaojiuza?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by massai, May 18, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni udhalilishaji mkubwa wa wanawake na mama zetu kwa ujumla.nimesimama pembezoni mwa barabara masubiri daladala mara naona linapita landrover la polisi linawapeleka dada zetu mahakamani,kisa wanafanya biashara ya ukahaba.sasa ninachohoji ni inakuaje au sheria inasemaje kwanini hakuna wanaume wanaoshikwa au wanaotuhumiwa kwa biashara ya ukahaba kama ilivyo kwa wadada zetu? Inakuaje wao tu ndio wanaotuhumiwa pasipo mtuhumiwa wa upande wa pili? Nakereka sana ninapoona hakuna wakulikemea hili.madawa ya kulevya ukishikwa nayo unauza au unatumia mojakwamoja unachukuliwa hatua,baki pia muuzaji na mvutaji pia hivyohivyo,sasa kwenye hili la ukahaba kwanini liwe la upande mmoja??
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    prostitution is illegal. Sehemu kama marekani hua wanakamata wote wanaume na wanawake, hapa wanakamata wanawake zaidi kwa sababu wanaamini hawa wasipokaa barabarani basi wanaume hawataona....
     
  3. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na kaka wanaume wasipoenda hao kina dada watamuuzia nani!
     
  4. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wote wanatakiwa kukamatwa ila tatizo wanaume utawakamataje? Hao wanawake wanaokamatwa wanakua wamejikusanya sehemu moja. Huwezi ukawakuta wanaume wamejikusanya wakisubiri machangudoa.
     
Loading...