Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa rais ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Jun 19, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kufuatia kauli ya Mh. Mnyika , inatubidi tuanze kuorodhesha udhaifu wa Rais wetu(si wa kiafya au kimwili bali kiutendaji)

    1. Uteuzi mbovu wa wasaidizi
    2. Kshindwa kufanya maamuzi kwa wakati(ref mgomo wa madaktari)
    3. Kushindwa kuchukua hatua kwa wakati(suala la katiba)
    4. Kushindwa kuvunja makundi ndani ya CCM
    5. Kushindwa kuulinda muungano
     
Loading...