Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa polisi sasa waziwazi..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rabi wa Leo, Sep 24, 2012.

  1. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAKAMU wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar, Maalim Seif Sharif amesema kuwa vurugu zilizotokea kwenye uchaguzi mdogo wa Bububu zilisababishwa na Vikosi vya Ulinzi na Usalama vya SMZ, hivyo kumtaka Rais wa Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein kuchukua hatua. Source; Mwananchi.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa si ni kiongozi wa serikali!
    Asie timuliwa kama kocha wa Yanga maana ukiwa mkweli Tz iyo ndio azabu
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jamaa katulia kweli muda huu....kumbe kukuru-kakara zote zile zilkuwa ni kutaka cheo (hata bila madaraka) BASI!

    Angalia kauli yake utadhani hata sio Mkuu wa Wilaya.............au ndio mambo ya ceremonial titles?
     
Loading...