Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa Noti mpya za fedha ya Tanzania.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Amani Elly, Jul 31, 2012.

  1. A

    Amani Elly New Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mojawapo ya sababu inayofanya fedha kuwa bora ni pamoja na uthabiti wake (Durability).
    Kati ya vitu vinavyonikera sana ni uthabiti wa noti mpya wa fedha yetu.
    hata mtoto mdogo ukimuonyesha noti za zamani na hizi mpya atakuambia za zamani
    ni bora zaidi.Kilichoniudhi zaidi ni jinsi naibu waziri na wadau wa wizara husika wanavyotetea uozo huo.
    Hii haikubaliki, tunaanza kuhoji uwezo wa waliohusika ktk uchapaji wa hizi noti.The durability of our paper
    money is pathetic!
     
  2. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maana za zamani hazitaondoka na mpya hazitadumu, watu washavuta mkwanja, washalala mbele, ndio bongo hii, FULL UFISADI.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah kweli noti zenu ni za ovyo sana, haswa hizi za sh 500 na 1000. cha ajabu serikali haioni hata aibu kuwa na noti kama hizi.
     
Loading...