Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by miss strong, Oct 5, 2012.

  1. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Hello wadau wenzangu wa JF,Ni mara nyingine tenaaaaa naombeni dawa last time nilikuwa na kipenz changu yuleeeeeeee wa kunilamba m***du sasa tukiwa ktk harakati za kujilia vyetu anawah sana kunaniiiii na kunisakizia mm kuwa k**a yangu ya moto sana and dats y inatokea hvyo na wkt mwingine nikijitikisa kidogo yaleyale alafu ananyong"nyea ila najaribu kumpa moyo nakumwambia raha ya mech bao ingawa inanizingua kichiz. Naomba mnisaidie mm pamoja na huyo mwenzangu tufanyeje?
     
  2. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Nitafute nikugonge ngozi 0774553278
     
  3. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Ajabu nampenda wngu n dats y natafuta suluhu,uliyenae vp?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    swala la uke wako kuwa wa moto ulikubaliana nalo? nadhani ingekuwa ya moto sana hata kuingiza asingeweza.
    kama umejua anawai kumaliza wewe ulijaribu kutoa msaada gani kuondoa hilo tatizo?

    je ume jaribu kumwambia kuwa uridhiki na anacho kupatia ili ajitahidi?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    duuuuuuuu sijui ni ya ng"ombe
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,128
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wewe mtu kwani humu umesikia gulio la k hili? manake umekazaaana kutoa namba vipi dogo?
     
  7. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    I love him n dats y nahitaj kusolve tatizo,ili mambo yawe mazuri zaidi.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ngoja nikuitie lara 1, mie nina aibu.

    Yaani mwili mzima ana dudu tu? Hawezi tumia viungo vingine?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Yan alafu no yenyewe ya waleeeeeeee.....wakubofya
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Naaaaaam! Nimeitikia wito! MAMBO GANI HAYA UMENIITIA YA KUPANDISHANA NYE*GE IJUMAA KARIM YOTE HIIII! Huyu bidada ana matatizo mengiii, bora aende Uswazi kwetu kuna wa bibi mabingwa wa kila kitu.

    Kama moto sana unapewa mitishamba, mambo yanakuwa Bariiiidaaaa kama friji. Kama maji iko zidi, yeye pewa dawa inakasha kabisa! Yeye tobo nakuwa kubwa, iko pewa dawa narudisha kama binti ya 13yrs. SASA YEYE NATAFUTA MSAADA HUMU NANI IKO JUA MAMBO YA ASILI!!!!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    hilo tatizo linaelekea limekwisha.Natumaini na hili la sasa litakwisha'

    je anapo maliza mapema ana rudia round nyingine?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi hata ubunifu kidogo wa kujisaidia kashindwa?

    Mie nilidhani viungo vya mwili husaidiana :)

     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Sasa kubwa la maadui ikiwa baridi kama kwenye friji si uume utaganda? kama vip mpeleke huko kwenye miti shamba
     
  14. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Don make me laugh ma d?matatizo ni part ya maisha ya mwanadamu.....ukiona huna tatizo bac inabid ujiangalie sana......,uswaz ndo zetu cjui labda unipeleke wp!Unapokuwa ktk mahusiano tatizo la mwenzio ni lako n dats y i want to solve it cwez kulikimbia maana cjui niendapo km pazur o ndo fulu matatizo.
     
  15. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    parental advisory! im out of my mind..
     
  16. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Yap though inachukua muda sanaaaaaa.
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh huu uzi, sina hamu!
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    k inamoto? Ndo naisikia leo
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Wewe ulijaribu kutoa msaada gani?

     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nenda nae taratibu inawezekana huo umoto anaozungumza ni umoto wa hamu yake kwako. Mpe imnogee atafika pahala ahisi kuwa kula nanasi kunahitaji kujinafasi.
     
Loading...