Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa kiti cha spika waonekana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Scofield, Aug 9, 2011.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana JF kumekuwa na kawaida ya kiti cha spika, kuwaomba uthibitisho wabunge wa upinzani pale wanapotoa hoja nzito zinazoihusu serikali ya CCM, Lakini cha kushangaza ni pale wakipewa vithibitisho walivyoomba wanagwaya kutoa maamuzi.
    Leo mh Sakaya, alimuomba muongozo naibu spika juu ya vithibitisho alivyovileta bungeni ambavyo mpaka leo havikutolewa muongozo.
    Bahadhi ya miongozo iliyopo kwa spika ni ile inayowahusu:
    1]Mh Kabwe Zitto
    2]Mh Kafulila
    3]Mh Mchungaji Msigwa
    4]Mh Sakaya. N.K

    Wakati wanawaomba uthibitisho na muda anatoa. Ajabu spika akipewa uthibitisho anakuwa bubu...a? sielewi?

    JE! NDUGU ZANGU HUU SI UDHAIFU?

    NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni njia yakujilinda ili mabayao yasionekand ila bado hawataweza
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Nalazimika kuangalia kipindi cha bunge kwa ajili ya wapinzani tu, unless toka aingie dada nilikuwa nimeaamua kutoangalia binge for five years.
     
  4. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wana mwisho wao tu tena sio mbali,Wabongo jichangeni fasta fasta kabla mtalii hajarudi.
     
  5. k

    kosamfe Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ndiyo nafasi za favour zinavyotuletea madhara
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona ulionekana kabla hata hajakikalia.
    Hakuna kitu pale ni myeyusho tu!
     
  7. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    inatakiwa wabunge wamshinikize huyu bint ajibu miongozo yote kabla bunge kuisha tujue moja , kama anaona mambo magumu aachie ngazi sio kuendelea kushikilia wathifa mkubwa hivvo kwa maslai ya wachache , na wakati hicho kiti kinatakiwa kiangalie maslai ya wananchi.
    what a rubbish woman!! yupo bungeni toka nyerere ila mchango wake ni kama nguvu za giza!!





    "changes begins wt u"
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Me I wish mtu aliyesoma na yule mama sekondari sijui Tabora girls sijui kilakala na huko IDM Mzumbe enzi hizo atuelezee japo kwa ufupi tu alikuwa mtu wa namna gani darasani. Nashawishika kuamini kuwa huenda alikuwa mtu wa kukariri sana masomo ili aweze kufaulumitihani yake. Kwani hata hiki kiti cha uspika sioni kama ni mtu anayetumia brain yake kupambanua mambo ili kufikia maamuzi. amekariri tu kuwa wabunge wa magamba ndio wenye kupewa fursa na hata kurusu matamshi ya hovyo bila kufanya lolote lakini wanapokuja wabunge wa upinzani ni mikwara kibao....Hamna kitu pale....Lol
     
  9. c

    change we need Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah kazi kweli kweli! hana kitu yule ni pazia tu!!
     
  10. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kiti cha spika kilitaka uthibitisho toka kwa mtoa hoja na akathibitisha, kwanini maamuzi yasitoke? Ina maana alikuwa anatishia nyau! Pale tunapoteza mua wetu bure, yule si lolote wala chochote, nakumbuka shule ya msingi tulikuwa tukiwaita SETI TUPU! Au Zero!
     
Loading...