Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa kikwete na kura za maoni urais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SILENT ACtOR, Jun 19, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Udhaifu wa rais Kikwete umesababisha CCM kuamua kutumia kura ya maoni kupitisha jina la mgombea urais kwa tiketi ya chama hicho. Uamuzi ambao umetangazwa na Wilson Mkama (Katibu Mkuu). Je hatua sahihi kuvua gamba kwa nini isianze na kuwatimua mafisadi ambao tayari wametajwa kabla ya kurukia urais wa 2015? Je hiki nacho ni kiinimacho kingine kama kawa?


    :der:Mwekezaji akija mnakamilisha taratibu haraka haraka, anawekeza; mnaendelea.
    (Kikwete na mipango ya maendeleo; no wonder hajui why TZ ni maskini!)

     
Loading...