Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa Kikwete Kiuongozi Umeanzia katika Familia yake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kahabi wa Isangula, Nov 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    1x1t.gif Miaka fulani kabla hajawa Rais aliwahi kumfukuza mwanae Miraji toka home, Kwa Wataalamu wa Malezi ya watoto mfumo huo huitwa Autocratic , yaani anachofikiria Mzazi ndicho anachoamua pasipo kujali interest za Mtoto. Hali hii inajionesha katika Maamuzi mengi anayoyafanya sasa ambayo hayajali Interests za Watanzania yeye kama baba wa familia inayoitwa Tanzania. Kuna madhaifu yake mengi sana katika maamuzi yake katika familia yake ambayo kimsingi, kwa kuwa uongozi bora huanzia kwenye familia, na ameshindwa, thats why anaonesha udhaifu katika kufanya maamuzi yenye kujali Maslahi ya Watanzania..
    Huu ni muono wangu wa Kitaalamu
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndio maana hivi karibuni mtoto wake huyo Miraji alitoa comment ambayo ilionyesha kuunga mkono fikra za vyama upinzania na kuwa na mwono tofauti na kaka yake Ridhwani.
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ya familia yake hayatuhusu
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Tunatanguliza shukrani kwa kutufafanulia zaidi kisa hiki cha Kikwete kumtimua mwanae (biological son) kwani nchi za wenzetu kashfa kama hizo ni kigezo cha mtu kutoweza mudu madaraka makubwa kwa sababu ya kutoweza muda masuala ya kifamilia.
     
  5. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
  6. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Akili yako haiko sawa, au kama iko sawa ianfikiri nyuma ya muda wake halisi!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mambo binafc ya familia ya jk,hapa sio mahali pake.
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Wala ctashangaa cku nikikuta post isemayo " wakati fulani JK alikuwa anakula wali kwa samaki, lakini kv huyu bwana hayupo makini akashindwa kabisa kuiona miba ya samaki na hivyo ikamkwama kwenye koo!! co siri, miiba ilimkwama kisawasawa hadi akaanza kutokwa na machozi!!!"

    SHALOW MINDS ALWAYS DISCUSS SHALOW ISSUES!!
     
  9. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    You can't separate family issues and Politics, especially for Political Giant like Kikwete unless you're living in your own world..I bet you do!
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli upo sahihi sana,uongozi huanza nyumbani huwezi ukajua kujumlisha laki jumlisha laki kama hujui moja jumlisha moja,na kama madogo yanakushinda kwa nini tuamini makubwa utaweza
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mambo binafsi mie nadhani sio muhimu kuyajadili, hakuna asie na mapungufu sio JK wala Dr Slaa, mambo yao ya familia waachieni wenyewe
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usiwajibu,wanatumia uhuru wao wa kuchangia,pengine hawajapata muda wa kulifikiria sana au pia ndio mwisho wao wa kufikiri,hivi kama huwezi kulisha familia yako ya wa2 wanne,tutaaminije sherehe ya watu mia utaweza?
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Na wewe mbona umechangia sasa? Si unge view tu na kusepa?? Hii inaonyesha kuwa wewe ndio zuzu kabisa!!
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Haswaaaa!!!
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kikiwete ana kazi ya kuongoza nchii hii! nadhani anajuta!
     
  16. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Wengine wanataka kuingia Ikulu na wake wa kuazima!" JK, 2010.
     
  17. d

    dos santos JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ni muhimu basi huyu aliyemsimamisha mke wa mtu na kusema mchumba wake ndo hafai hata kuwa katibu wa shina
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,552
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Na Nyerere wakati hakutujali katupa shida mpaka katuwacha maskini hohehahe, tumuiteje? "Baba Wa Taifa"? kuna usahihi hapo?
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,552
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Hii "heavy" sijapata kuiona hii, alikuwa amemlenga nani?
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Huyu miraji ni mtoto wa JK kwa mwanamke yupi vile?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...