Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa kigwangala.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Aug 14, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Haya ni maneno ya kigwangala kupitia profile yake ya facebook....

    "...........Msemakweli siku zote huchukiwa na marafiki zake. Nikipatwa na ajali kama hiyo.....hebu malizia hii nukuu ya Babu yangu Shaaban Robert, kutoka Kusadikika! Haya ndiyo yaliyonikuta majuzi, juzi, jana na sitegemei kama yataisha...leo niliitwa na one very senior politician nchini akaniambia amesikitishwa sana jinsi misimamo yangu kwenye mgomo wa madaktari, kwenye kudai haki za wachimbaji wadogo wadogo, kwenye kudai ushuru wa huduma na miradi ya maendeleo, fidia za wananchi waliodhulumiwa ardhi na mali zao kuharibiwa kupisha mgodi wa Resolute, migogoro niliyonayo na Katibu na Mwenyekiti wa CCM wilayani kwangu, ilivyotumika kunichafua na kunikosesha kura! Akaniambia ninyamaze na zaidi nisikate tamaa, huu ni upepo na utapita tu! Nikamuuliza lakini kwani kuweka wazi msimamo wangu kuna kosa gani? Kwamba kwani ukiwa Mbunge wa CCM huruhusiwi kuwa na msimamo wako?

    Nikamuuliza kwani CCM huwa haifanyi harakati? Akakosa majibu ya maswali yangu! Akaniambia 'wewe una kipaji na una haiba nzuri, na zaidi una uadilifu, ukitulia utafika mbali kwenye siasa...vumilia na chukua hili kama somo kwako....' Basi nimemsikiliza na ninasonga mbele. Tuufunge mjadala wa uchaguzi wa PAP tufanye mengine sasa!"

    My take:
    Hapo kwenye red inaonekana anakubaliana na ujinga wa CCM kuwaziba midomo wabunge wake, na yeye kukubali kuzibwa mdomo, je hii ni sawa?
     
  2. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dhaifu huyo
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani kwa hili amepotoka, ni mtu anayejisikiliza yeye akiongea kuliko kusikiliza wengine

    bahati mbaya kutokana na mfumo dhaifu, aliweza kukwea ladder hadi kuwa mbunge, kitu ambacho kimempa grounds za kuamini yeye ni almighty
     
  4. M

    Mwapa Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimemchana pia kwanza ubunge hakupita hamisi anatakiwa kujua pale mjengoni kwa ccm harudiiiiiiiii!!!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    yuko humu atatujibu
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa CCM walivyo asipokubaliana nao mwaka 2015 mjengoni hatorudi.
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    good riddance!
     
  8. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi natafsiri kuwa amempotezea tu na si kwamba amemkubalia vinginevyo asingeandika yote hayo ikiwemo misimamo yake. Mapambano dhidi ya mafisadi na wasiowajibika ni ndani ya kila chama cha siasa hata ndani ya CHADEMA wapo wenye misimamo ya ajabu ajabu kaka huyo senior Politician!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Dah!..ni upepo tu utapita!!! Magamba bana na usanii wao!!!!!
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    amuulize mtangulizi wake lukas selelii!
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani kasahau kwenye kura za maoni 2010 hakushinda na alibebwa na hao waliomuita kumshauri au sasa amegundua nini kipya huko CCM?
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    1. He's too local.
    2.He's too "Predictable"
    3. Opportunist(ic),.... above all.
    AAche kulialia!
     
Loading...