Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa jk - naomba mwongozo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwananchit, Jun 26, 2012.

  1. m

    mwananchit Senior Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi inawezekana UDHAIFU wa JK ndio umesababisha wezi wa EPA kusamehewa, kutokamatwa kwa wauza unga na wakwepa kodi japokuwa majina JK alisema anayo, kutoshitakiwa kwa mmiliki wa kagoda, kudai kwamba mafisadi wakikamatwa nchi italipuka na haitatawalika, na ndege ya jeshi ya Qutar kuingia nchini kama vile ni chooni na kujiondokea na wanyama wetu, kugawa madini yetu na ardhi yetu kama njugu, na mdororo wa uchumi wa nchi yetu unaosababisha hali ngumu ya maisha na migomo kila kukicha? Naomba mwongozo.
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ukipata mwngozo utafanyaje...
     
  3. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni swali rahisi mno.ni kama 1+1 = 2. jibu ni ndiyo. hayo na mengineyo mengi ndyo yanayomdhihirisha rais wetu kuwa ni dhaifuuuuuuuuuuuuu.
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    mwongozo subiri 2015
     
Loading...