Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa jk:je migomo ya madaktari na waalimu inazidi kuthibitisha kauli ya mnyika??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jun 22, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha Rais Jakaya Kikwete kushindwa kutatua mgogoro wa madaktari baada
    ya yeye mwenyewe kuingilia kati kinathibitisha wazi kauli ya Mnyika kuwa Rais huyu ni
    dhaifu. ameshindwa ku offer leadership kwenye swala zima la madaktari na kitendo cha
    tatizo hili kujirudia kinaonyesha wazi udhaifu wa kiongozi huyu.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tokea amechaguliwa ni dhaifu anachoongeza ni degree za udhaifu tuu
     
  3. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda anajua kuwa huo ni upepo tu utapita! Ni wazi atajiandaa tena kuongea na wazee wa Dar es salaam na madaktari watapewa ahadi hewa! Watatulia na kisha watarudi kazini!
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kitendo cha kushindwa kulikabili tatizo linapoibuka na kukimbilia kuongea na wazee wachovu wa dar es salaam ni aina
    nyingine udhaifu wa uongozi wa jk kwani rais umechaguliwa ku solve problems na siyo kukimbia ofisi na kwenda kupiga
    soga(laying blame) na wazee wa dsm ambao hawakusaidii lolote(intems of ideas) katika kukabiliana na tatizo hilo.
     
Loading...