Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa dr. Banner

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by hayaland, May 4, 2012.

  1. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :spy:Mtu yeyote unapoitwa doctor lazima uwe na upana mkubwa sana wa kujieleza binafisi au kundi.kwangu mimi nimegundua kuwa ni mtu asiyefahamu kabisa nini anaongea,nakumbuka siku aliposema kuwa serikali aiendeshwi kwa shinikizo la wanasiasa na bunge,lakini mh rais alisikia kilio cha wanasiasa,wanaharakati,wananchi ambao ndo wananchi na leo mh katekeleza kile alichoaidi.kwa sasa narudi kwa DR BANNER aliongea nini na rais kamshushua adharani.aliojiwa zaidi na bbc radio na kutamka hivyo.mimi namuomba awe anapima kile anachoongea hasa kwenye vyombo vya habari ndani na nje ya nchi.
     
Loading...