Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu wa CCM kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Nov 30, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Baada ya uchaguzi naanza kuona udhaifu wa CCM. Kama enzi zile za Mrema alipowapa taabu majimbo ya Kilimanjaro.

    Sehemu zote ambako wameanguka sasa hawaoni kama ni uamuzi wa wapiga kura, bali wanaona ni uzembe wa viongozi wa chama hicho pamoja na wale wa serikali. Nahisi walitegemea kupewa ushindi bila kujali wapiga kura wanasemaje.

    Kwa upande wa vyama vingine na hasa CHADEMA sasa wanawekewa mazingira magumu ya kupanga mipango ya halmashauri. Watendaji wa serikali wameanza eti kuogopa kufanya kazi na CHADEMA. Halmashauri nyingi na majiji ya Mwanza na Arusha ambako CHADEMA ilipeta, sasa wanapewa ushirikiano mdogo sana toka kwa watendaji wa serikali. Yaaminika ni kutokana na shinikizo toka serikalini kwamba wakwamishwe.

    Hiyo ndo CCM ni bahati mbaya kwamba mwananchi ndiye ataumia na CHADEMA itakuwepo kwa miaka mitano ijayo. Lazima tusema CCM acheni kiwewe.
     
Loading...