Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhaifu: Jiji laachia vibanda vya biashara kuzagaa, kurudi upya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ally Kombo, Jun 24, 2012.

  1. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Katika moja ya mambo ambayo ninamkubali Lowasa, ni lile la kushughulikia vibanda vya biashara (viosk) vilivyokuwa vimezagaa katika jiji la Dar haswa mjini kati. Katika kamoeni hiyo, vurugu zilitokea na mtu mmoja au wawili walipoteza maisha. Alisitisha zoezi, lakini kwa kutoa muda wahusika wajipange kuondoka. Baada ya miezi sita zoezi liliendelea kwa ufanisi mkubwa. Leo hii vibanda vinarudi kwa kasi ya hali ya juu huku watendaji wakitazama tuu ! Eti Jiji la Dar lina Mayor !? Jaribu kupita maeneo ya Mwenge uone vurugu inayozidi kupamba moto. Kwa sasa kuna vibanda vimewekwa sambamba na Kiwanda cha Shellys Pharm. na watu wa DalaDala wamegeuza ni kituo na kusabisha jam ! Waulize elimuu zao sasa (hao watendaji) utatolewa mpaka maPHd, hivi mmerogwa au ni "udhaifu" tuu !?
    Nawasilisha !
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kuwa kila mtu ni mfanyabiashara bongo ... kazi hazilipi. Tunabadilishana hela hizo hizo na zinazidi kupungua thamani kila siku ingawa benki zinajifanya kuzistabilize lakini huwezi kumuuzia mtu shillingi ya Tanzania hata ukienda Zimbabwe.

    We don't produce,we consume. na vibanda mpaka vya kuuza chupi za mitumba vimezagaa, kuna mtu wiki tatu zilizopita nilipokuwa huko alitaka kuniuzia maji ya upako kutoka kwa T.B Joshua kwa laki na nusu .... that was lame!!
     
Loading...