Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udbs hamtendi haki na hizo internship zenu.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tindikalikali, Mar 6, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Huu umasikin wetu mmeamua kuutumia vizuri...kuna internship za UDBS(advans bank, ttcl na kwingineko) watu wanalipwa 150,000/months, ambayo 5,000/day-hela ambayo tuliigomea tukiwa chuo...kibaya ni kwamba mwanzo walihaidi watalipa 250,000 lakini ghafla wamebadilika na kuanza kulipa 150,000. Pia inasemekana kuwa pesa hizo ni za DANIDA, wenye mradi hapo UDBS kuweni na huruma hata kidogo.
     
  2. m

    mariavictima Senior Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo wapi huko mwanangu akaombe?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    iko mtwara hiyo.
     
  4. maege

    maege JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35




    Mwanzoni mlipoambiwa mtalipwa 250000 mlisaini mkataba au mliambiwa kwa mdomo. Kama kuna mkataba nanyi mkakubali kubadilishiwa kiwango kwa maneno real elimu itakuwa haijawakomboa pamoja na business law ya 1&2 yr. Kazi ni ngumu sana ila tusikubalu kunyanyasika.
     
  5. neyl

    neyl Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unapiga kelele laki na nusu watu wanafanya internship na hawalipwi hata dala
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu mi sipo kwenye hiyo program, kwa taharifa nilizonazo, wananadai mkataba ulikuwa written na umekuwa applicable kwa mwezi mmoja wa kwanza pale Advans, mwezi uliofuatia wakaambiwa watawapa 150,000....bado sijajua terms & conditions za mkataba wao zilikuwaje.
     
  7. maege

    maege JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii program ilivyokuwa ni nzuri sana ila tayari watu washaingiza mikono yao na hawa waliopo kwenye intenship wasipokuwa makini hata hiyo miezi sita hawatafika, mi nawashari wawe wakali sana bila hivyo UDBS imekaa kibiashara wataliwa wakizubaa.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndipo kufikiri kwako kulipoishia? Kama kwako hizi ni kelele nakupa pole...
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    kaka umekumbuka mambo ya OFFER and ACCEPTANCE, INVITATION TREATS. Wale jamaa wa law nomaa nawakumbuka vizuri.
    NARUDIKWENYE MAADA,
    Minadhani kama mliwekeana sahihi kuhusu mailipo ya s.150000, hapo mmejifunga.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah aah walikudaka nini, maana aisifuye mvua....
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Uko mbali eeh..........
     
  12. neyl

    neyl Senior Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jua kwanza terms za mkataba zen ucomplain what if huo mkataba ulikuwa first mont 250000 the rest of days 150000 hapo utacomplain nin?
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata kama mkataba unasema hivyo, still hawatendi..gharama za maisha zinapanda wao wanapunguza pesa?
     
  14. maege

    maege JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani kukosekana kwa ajira kusitufanye tukanyanyasika we must open up our mind.... Kama vip solidarity can b applied hapo.
     
  15. maege

    maege JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    UDSM tulipogoma mwaka 2011 wakaongeza boom sa hv ni 6500 per dy, leo wanaandaa program wanakulipa 5000 per day.. Mean maisha ya mtaani na chuo yap ni gharama?
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    si wanalipwa 75,000 au? Sikutegemea mtu kama kessy awe na mawazo ya kinyonyaji namna, acha wamalizie nyumba zao.
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    mmh hapo kuna kazi
     
  18. B

    Benaire JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza naomba unipe mchakato wa kupata hiyo internship.
    Pili kuna watu graduate wa Tumaini walikuwa wanafanya internship wizara flani,wao walikuwa hawalipwi ila wamekaa kuvizia nafasi za kazi na kupata experience....by the way UDBS wafanye mambo kulingana na vision na mission za school yao!
     
  19. B

    Benaire JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry ni 7500.
     
  20. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ndo zile internship za kupeana mbona mimi mwana udbs lakini nasikia tu kuna watu wanafanya crdb. nyie si mmezoea kuchakachua chakachuen basi na hayo malipo. mnapeana eeeeeeeeeeehhhhhh mlidhani hizo ni posho za bungeni. ushauri; gomeni kunji la ukweli
     
Loading...