Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDASA, KIGODA CHA MWALIMU NYERERE na Wanafunzi wa Vyuo Vikuu Mko Wapi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amanikwenu, Jan 8, 2011.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na umuhimu wake na nafasi zao katika jamii nasikitika kuona kuwa mpaka sasa Si UDASA au KIGODA CHA MWALIMU NYERERE wala Wanafunzi wa Vyuo Vikuu hawajatoa tamko lolote lile kulaani mauaji yaliyofanywa na Serikali huko Arusha. Inasikitisha kwa kweli.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado wanatafakari mkuu, vuta subira watakuja bila shaka. na nijuavyo mie baadhi ya matamko huhitaji itifaki fulani, kwa hiyo kama hiyo itifaki haikuzingatiwa yatacheleweshwa hadi kila kitu kiwekwe sawa
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Matamko yanakuja soon. Uvumilivu kidogo tu naomba.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    vumilia kidogo wiki ya nane hii test kibao shule imebana ila hilo suala bado linatafutiwa reasonable action
     
  5. A

    Amanikwenu Senior Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acheni uwoga vijana. come out.
     
Loading...