Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udaktari wa Mifugo Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndebile, Sep 14, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    natamani kusomea udaktari wa mifugo Veternary Medicine, najua chuo ni kimoja tu hapa kwetu nifahamisheni changamoto nyingine na matumaini kama yapo kuhusu kada hii;
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni coz nzuri,we piga ukimalza ukiona gvt ya jk haikuthamin,unakwea pipa 2 botswana.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    usipopata taarifa zozote zakueleweka unaweza kusomea huu udaktari maana pia unalipa mjini hapa dogo
    [​IMG]
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nguvumali EEEEEEEEEEH nini tena?Mwaya Jaribu pia Tengeru ARUSHA kunachuo cha kilimo na mifugo
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Ajira ziko nje. Elimu ni uti wa mgongo Tanzania.
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    dogo<br />
    Nguvumali hebu kuwa serious kidogo ninashida mdugu yangu!
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    thanx senetor,nafikiria hata Makerere tatizo ni hii bodi ya mikopo sijuhi kama wana-consider hivyo vyuo vya nje!
     
  8. S

    Shamge Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa dunia tuliokuwa nayo kwa sas hata mimi nakushauri uende ukasome hiyo kozi hapo SUA, But kwa kifupi masomo yake yanahitaji effort kubwa sana kutokana na Anatomy, Phsiology na Parasitology.Kwa upande wa maisha yako ya baaadae ni nzuri zaidi kwani unaweza kujiajiri popote pale ulipo no matter ni bush au town kwani kila sehemu huwa kuna mifugo yote uijuayo wewe, So kama hiyo nafasi umeipata kweli naomba usiichezee ni nzuri sana. KARIBU SANA SUA
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We dogo pga hyo k2,i hv my brother aliisoma hyo pale sua,leo yeye ndo ananifanya mie niishi mjini..afu ni rahc kupata scolarshp ya kuruka nje 4 further studies bt msuli wake utataman ujifiche uvunguni.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ningekuwa wewe ningefikiria mara mbili mbili...Usijekuwa kama dogo wangu aliyekuwa anatamani kuwa doctor kwa sababu madaktari wanavaa makoti meupe!!!
     
  11. t

    tope pondwa Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Dah mkuu tunatishana namna hiyo,maana na mimi nimechaguliwa kozi hiyo hiyo.
     
  12. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ze komedi
    <br />
    <br />
     
  13. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hautishwi!ni maramianane udokta wa binaadam!wa wanyama kazi iko,we kakaze msuli maana wenzio hua wanaamua kuacha chuo kwa ugumu wa hlo dude,alaf kibaya zaidi hautokubaliwa kubadili hyo coz!!?braaah....
    <br />
    <br />
     
  14. t

    tope pondwa Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Una uhakika na unachokinena?vipi kuhusu wale fisi,simba,mbweha,kalungulyeye,nyati pamoja na chui?unadhani ni rahisi,sisi ni wamoja mkuu,tushirikiane.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Afu C ya sua inaanzia 50,ukienda kulala utagraduate mwaka wa kwanza kudadek.
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anza tu usiogope
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunipa moyo but ninahitaji kuongea nawe privately kama upo SUA,naomba unielekeze njia ya kupata contacts zako
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    me cko sua ila naweza nkakuungansha na raia wa pale.
     
  19. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Rattus rattus pia!:)
    <br />
    <br />
     
  20. t

    tope pondwa Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Felis concollor we
     
Loading...