Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udaktari haulipi, Wanafunzi wanakacha PCB. - Hatari kwa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jul 2, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sasa wanafunzi wanasema kuna haja gani ya kujipinda na PCB wakati Accounts, malawyer wanapeta

    So Serikali imechemsha. Kutakuwa na upungufu wa madokta. Wanafunzi hawahangaiki na PCB
     
Loading...