Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udahili wa kozi ya magereza kuna kipengele cha udhalilishaji

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by UKI, Jul 13, 2012.

  1. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee nilikuwa sijui binam yangu alifanya udahili wa kozi ya kwenda kusomea askari magereza alishapita hatua za mwanzo kabisa ni kuingia na kuanza kusoma ila katika kupimwa afya na mambo mengine kuna lingine limenisikitisha swala la kupimwa kama wewe ni mzima au umeshachakachuliwa sehemu zako za nyuma kama ni mtoto wa kiume aisee hili linahusiana vipi na kufanya kazi za uaskari magereza?? Nahisi ni aibu kubwa sana
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kipimo hicho ni muhimu kwani atutaki Mashoga kwenye jeshi,Ebu fikiri one day umekuwa mkuu wa gereza alafu una basha mfungwa itakuwaje?
    Mbona hilo lipo karibuni majeshi yote duniani. Pole. Vipi lakini umepass hicho kipengere au?
     
  3. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Absolutely new to me...
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wanaogopa isijetokea mtu akaitwa "aunt mzafaru" badala ya "afande mzafaru" afu imagine lile gwaride la miaka hamsini na shenzi pale uwanja wa taifa, afande anapita mbele ya raisi anakatikakatika! !
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kipengele hicho kipo na wala hakidhalilishi kwa sababu moja jeshini hawatakiwi wasengeee. Kwa mujibu wa vyanzo vyangu kipimo hicho hufanywa kwa kuambiwa ukohoe kisha ukikoa kama upo vizuri dhakari ni lazima ishituke kidogo.

    Hili ni kwa majeshi yote yaani kuanzia TPDF, POLICE NA TPS. TPDF ndiyo balaa kabisa wao wanakwenda mbali zaidi.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inatia kinyaa anapita mjeda na tena siku hizi wapo mitaani tunaishi nao kisha jamaa wanakuambia aiseeee jamaa chakula ya watu!!!!!

    Inajenga picha mbaya sana na jeshi lolote kashfa kama hiyo ikifika na kuthibitishwa kama ni kweli adhabu yake ni kufukuzwa kazi kwa fedheha kwa kulidhalilisha jeshi.
     
  7. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hujatuambia, alishinda hicho kipimo?
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    hilo jeshi limejaa udhalilishaji, wawaachie madaktari wa Magereza au Jeshi
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dah! hapo kwenye blue nimecheka sana
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hicho kipimo ni cha kawaida sana, wakikuta huna "nywele"huko nyuma uko hatarini
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida, kama alikuwa anabandulia imekula kwake.....tena kuna kipindi madaktari wa jeshi, wakina mama ndio huhusika kufanya hiyo kitu, unavua, unageuka halafu unaambiwa kohoa. Usipocheza tu, tayari umesha gawa uroda kwa mwanaume mwenzio.
     
  12. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hicho mbona kipimo hakina udhalilishaji wowote,pole kama unaliwaaaa?
     
  13. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu alishinda na ndio akatusimulia kilichotokea asingekuwa ameshinda asingetuambia mambo hayo
     
  14. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu alipass sio mimi ni binam yangu.
     
  15. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sidhani kama uko sahihi ina maana wanaozinyoa ni *******? nahisi kwa yule aliyesema wanakupima kwa kukohoa nahisi ndio sahihi kipimo tosha swala la nywele nahisi wengi huwa tunanyoa kila wiki tuna vipara kabisa maana ni moja ya uchafu ukikaa nayo muda mrefu.
     
  16. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana mkuu hawa walitoa rushwa au imetokeaje wakapita kwenye jeshi na huku kipimo hicho huwa kinatumika inakuwaje hapa? maana kama kipimo ni sahihi ina maana hatutarajii mjenda aliyechakachuliwa
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mkuu niko sahihi, hebu fikiria "rungu"linapita mara kwa mara kutakuwa na nywele kweli?
     
  18. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh mkuu umeenda mbali aisee mi sijui zaidi doctor labda anaweza kutuhabarisha kama uume wa mtu unaweza kunyofoa nywele sehemu za siri.
     
  19. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    UKI, unafahamu kama hata wanafunzi wa Upadri hufanyiwa uchunguzi wa vitu vinavyofanana na hivyo? Kuna jamaa yangu akijiandaa kwenda shule ya juu ya masomo ya upadri, alikutana na kipimo cha kujua kama 'kitu chake' ni 'hai'. Kwa kuwa mambo ya usenge yamekuwa mengi siku hiz, huenda kipimo kama cha magereza kikawafaa hawa jamaa pia..
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Duh! Mi napita tu jamani,sikuwahi kusikia hizi habari tangu nizaliwe.
     
Loading...