Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udadisi tu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Jan 10, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakulu heshima mbele...
    Hiviiii.... hii mi-gwaride-ngono havi wanayopewa small houses.... zoote zikusanywe akandamiziwe main hausi (ze waif)... wataweza kuhimili kweli....?:coffee:
     
  2. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :doh: Duh!! Ngoja nifikirie kwanza maana small houz mambo ambayo huwa znafanyiwa......!!

     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanaweza sana tamaa zenu unafikiri mpaka unakubali kuolewa mchezo inamaana mchezo unauweza vizuri ndo maana ukakubali kuwa mke
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    thubutu!! mikiki y small haus 3 au 4 upeleke kwnye moja....!! mauaji y alaik hayo.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jamani jamani mbona mie naweza lakini??
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thubutuuu!! Unaweza ukaomba TALAKA kwa mumeo!!!!

     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :love::love::love::love::love::love:
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nina ushahidi wa mke kutoroka na kurdi kwao... wiki tu baada ya ndoa... jamaaa akiru ahat akimkuta jikoni.... anaosha vyombo...anachombeza wavutane chumbani...!!!mke yakam shinda...akachapa lapa..!!:frog:
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhh lete huku uone
    hivi sijui kwa nini watu wanadhani nyumba kubwa hawawezi hayo mambo..
    hata wao ni wanawake kama hao wa nyumba ndogo...

    sex ni utundu wa mtu tu....
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Dena Amsi taratibu! Usije nawe ukawa ni small house za watu kadhaa! Kweli utaweza hakunaga mipaka kule.... Ok. Ushauri wa bure anza sasa kuwajibika kikweli kama ni kwa hub au mdau uone kama hajapiga kambi nyumbani jumla!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,175
    Trophy Points: 280
    Mpende mke wako kama unavyoipenda bank account yako.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hoja ni dozi.... kutwa mara sita mara siku saba za wiki....!!!kutakuwa na cha-utundu tena?
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Msitake kudanganya umma kuwa wanaume wanatoka nje ya ndoa kwa kuwa wake zao hawawezi himili yale wanayofanyiwa nyumba ndogo......mwanamke ni mwanamke na hawatofautiani sehemu zao za siri wala nguvu pale wanapoolewa........Ila najua kuna mambo machafu wanaaume wa kwenye ndoa wanafanya na nyumba ndogo,sasa kama ni hayo wanawake wenye ndoa kama ulimwoa kwa sababu anajipenda,ana hofu ya Mungu na wewe unampenda kweli na pengine ni mama wa watoto wako,huwezi fanya nae.kama ni yale ya kawaida tu wote wanaweza na wasioweza kama anakupenda atajitahidi kiasi cha uwezo wake......Tatizo wanaume tamaaa jamani,yani!:Cry:
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wewe una kazi nyingine kweli??ukiamka asubuhi unaenda kazini au ndo wale kutwa mmelala,mnalishwa na wanawake zenu??kazi zenu kushughulika viatandani aka wazee wa kazi??????????? Invest hiyo sex drive kwenye mambo mengine na uwe na kiasi na considerate kwa yule uliyenaye.ahhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na kweli mother house nao wanaweza kwakuwa nao ni mpango wa nje wa njemba zingine au sio?
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    unajua inaoneka hapa unachoongelea wewe ni kutiana tu...

    nakupa mfano tu..
    asubuhi
    umeamka asubuhi ukaingia bafuni mkeo akaja kukusugua mgongo (akakupa kidonge cha kwanza cha klorokwin)
    mmetoka bafuni weye wavaa nguo ye yuko na kanga moja kaenda jikoni kukuandalia breakfast

    mchana
    watoto wako shuleni..
    weye wa enda nyumbani kupata lunch na na dozi ya pili..

    jioni
    watoto wanafanya homework
    weye uko na mkeo jiko mnaandaa chakula cha jioni..
    hapo mnashikana, mabusu tele tele, huku mnaongelea siku ilivyo..

    baada ya chakula cha jioni
    manakaa na watoto mnasahihisha hizo homework walizo fanya..
    wanaangalia TV kwa muda hao kitandani..

    sasa hapo ndo muda muafaka..
    mnaanzia kwenye coach mnapeleka mpaka kitandani..
    huku mnaacha nguo moja baada ya ngingine nyuma..

    mmmhh nyumba ndogo unatafuta nini???
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nalima kuanzia saa moja hadi saanne na napata mavuno bomba...kuanzia saa tano hadi saa kumi na moja alfajiri.... ni GWEDEGWEDE tu...!! anapmua kwenda kupika na kula na kuosha vyombo..!!
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siku saba za wiki....mbavu zipo?
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhhhh
    si ndo maana ya ndoa hiyo..
    24/7
    kutimiziana..
    sio kutiana tu aaa
    the total package
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :love::love:
     
Loading...