Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDA ya Simon Group na Vipanya

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Megawatt B, Oct 16, 2012.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UDA ikiwa na mwekezaji mpya Simon Group, hivi karibuni imeingiza magari mapya 15 aina ya TATA na pembeni kuna nembo ya Marcopolo. sina tatizo na aina ya gari wala nembo, tatizo langu ni muundo wa magari yenyewe, hivi kweli kwa karne hii Town buses zinaagizwa za mlango mmoja kama vipanya? watu waendelee kusukumana wakati wa kuingia na kuteremka kwenye basi? nilidhani mwekezaji Simon group atakuja kisasa zaidi na kuwa na magari yenye hadhi ya Town au City Bus yenye milango miwili, yaani wakuingia na wakutokea. sijui wadau mna maoni gani juu ya hili na ikiwezekana yulijadili maana nilimsikia Kasena (MD wa Simon Group) anajigamba wataleta mabsi mengine 200 kufikia mwezi Machi 2013.
     
  2. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vyuma chakavu vitarajio
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    huyu simon group si alituhumiwa kwa rushwa huyu? Bado kapewa tenda ya kuendesha UDA mh! Mafisadi kiboko
     
  4. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Please jamani,naitwa robert kisena sio kasena,na kuhusu usafiri huu ni mwanzo na tutaboresha zaidi.asanteni
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nlisoma habari leo ya jtatu iliyopita. UDA wanasema wataleta mabasi ya wanawake, ya watu wenye hela yatakayokua na starehe ndan yake na ya wanafunzi. ok. kiukwel haya mabasi ni mabaya kuanzia rangi hadi shape, kama wataleta hayo mengine inabidi wafikirie hilo.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kuna tofauti ya wasnii na wawekezaji!
     
Loading...