Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ud, bibo,uztawi,cbe,ifm,tumaini tunaomba mr ii uje na kitu hiki, utatubamba ile mbaya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Nov 24, 2011.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    vinega ni gumzo kila kampac za vyuo hapa mujini, lakini jiandaeni na wimbo wa kuuponda muzwada wa katiba mpya vinginevyo hatutawaelewa. Hicho tu kitatupagawizha ile mbaya. Ud leo watu wanapeaana munkali ile mbaya kuuhudhuria hiyo kitu.

    Zomea muzwada......
    Zomea muzwada.......
    Zomea muzwada.......
    Watu weweeeeeeeee................................



    Patakuwa hapatozhi

     
  2. K

    Kalila JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawa mje wanavyuo wenzenu tumaini wamekodi mabasi ya kutosha ni muda wenu sasa kuukomboa muziki sikiliza times sasa sugu hewani
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pamoja sana mkuu kalila
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    anamchana ruge live..
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mwanachuo mzima unashabikia matusi.

    Vijana wa kitanzania ni janga la kitaifa.
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wewe ungekuwa na akili ungejiuliza tuseme wana chuo wote ni wajinga wewe ndio mwenye akili tanzania ya leo sio ya vilaza kama wewe watu wamechoka na wizi wizi wenu wa kijinga aisee.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    you are very right mkuu nikianza kumuona NAPE alivyo nakubaliana na wwe.
     
  8. K

    Kalila JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hayo matusi ndo yanamfanya ruge asilale
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sugu moto chini mzee ndo huna akili sugu anakubalika nov26 tunaenda kussuport wazalendo antvirus with no apology
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kwahiyo wizi utaisha kwa kuimba matusi, wizi utaisha kwa kuimba matusi.

    Wanachuo gani, hawajui hata malengo ya kwenda chuo.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    wanamkubali ni wahuni kama yeye. Ambao IQ zao zipo below the normal range.
     
  12. m

    mmteule JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Kibonde wanted, yeye ndiye aliyeanza bifu na wanavyuo kwa kuwatukana matusi ya nguoni wakati wa migomo akawatukana laivu kwenye media wakaichukia clouds kabisaaaa kwa hiyo ujio wa sugu na vinega tutaonyesha tuko upande wa suguuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Habari ndiyo hiyo
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    nakuona mcheza kduku wa ruge unang'aka.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Someni nyie watoto..Sugu hana msaada wowote kwenu. By then, yeye ni form four leaver tu, hayupo kwenye ulimwengu mnaouendea wa wasomi!
     
  15. H

    Haika JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nawasikia Zay b na Sister P watapanda jukwaani pamoja!! hata mie naenda
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nape kafika vipi huku.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kwahiyo lengo lenu ni kumfanya Ruge asilale.

    Acheni kupambana na mtu mmoja mmoja, hiyo vita hamtoiweza.
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    NAPE ni kijana wa sasa, ni janga la taifa!
     
  19. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama walivyo mafisad wa ELIM mabos wako na vyuo vyao visivyoeleweka
     
  20. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hah hah hah ama kweli we ni kilaza, kwa hyo ruge atawasaidia vp wanafunzi kwa akiki yko? Fiesta ina miaka zaidi ya 10 je pesa anazozikusanya amewahi kutoa ht tsh 100 kwa watoto yatima? Au amewahi kuutangazia uma msimu mmoja wa fiesta wanapata pesa kiasi gani na zinasaidia vp wanajamii wenye matatizo?
    Sugu ni mbuge anaweza kuwasaidia wanafunzi kwa kutetea haki zao bungeni, anaweeza kukutana nao na kuckiliza kilio chao wakati wowote, ndio maana wanafunzi pia wanamuunga mkono katika harakati zake, haiwezekani toka mwaka 1995 mpaka leo msanii anapata tshs 200 kwa tape, wakati tape zilianza kuuza tshs 500 mpaka leo 1500 msanii bado analipwa 200....
    Sugu hajawahi fanya biashara na wafu fm lakini ndio mtu mwenye mfanikio kuliko wasanii wote, wa kwanza kupiga show mbele, recording n mastering, kuishi mbele na kurudi, kuuza tape zake bila wadosi,
    Hao wana managed na wafu fm wamefanikiwa kp ambacho wanaweza kusema ni faida ya music?

    Pia kumbuka elimu sio kigezo cha kuwin maisha, sugu form 4 bt kichwa hao wasomi mbona kawaafunika kwenye ubunge mbeya?
    Km elimu maji marefu darasa la saba lakini wananchi wa korogwe wamempa ubunge na kuwatosa wenye elimu?

    Sarungi profesa amekosa ubunge rorya kwa kushindwa na lameck airo darasa la saba, so usidhani elimu ni kila kitu, wangapi wasomi na bado vilaza?

    Sugu anayajua maisha ya wasanii wa kibongo ndio maana anawatetea!
     
Loading...