Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCLAS/ARU wahanga.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zumbemkuu, Oct 24, 2012.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Habari yenyu wadau,
    nasikia jana kwenye news star tv walisema wale wanafunzi wahanga wa vyeti vya kumaliza UCLAS (sasa ARU) watapewa vyeti vyao UDSM, kwa mwenye taarifa naomba atujuze kama walisema lini wanatoa, mwaka wa 4 sasa sina cheti, asanteni.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mimi nimesikia kupitia gazeti moja la Kiswahili (nimelisahau jina) watapewa vyeti kwenye mahafali yajayo ya UDSM, nahisi mahafali hayo ni wiki ijayo. Pole sana ndugu
     
  3. S

    SirJoaz Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mi nimesikia ila hawakusema wanaanza kutoa lini vuta subira kaka mambo yatakaa sawa c mda mrefu
     
  4. E

    EJay JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    soma gazeti la HabariLeo ya leo,mahafali UDSM ni Jumamosi hii 27.10 .2012.
     
Loading...