Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchunguzi wa Kitabibu Unaofanywa na Askofu Gamanywa

Discussion in 'JF Doctor' started by Nkamu, May 5, 2012.

  1. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Salamu Wakuu!

    Naomba kujuzwa kuhusu huu uchunguzi wa kitabibu unaofanywa na vituo hivyi vya tiba mbadala (SNS)vinavyosimamiwa na Askofu Gamanywa, je ni salama kwa afya za watumiaji? Na vinatumia teknologia gani kufanya huu uchunguzi pasipo kutoa sampuli za damu wala mkojo?

    Naomba kujua tafadhali!
     
  2. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jf hakuna madaktari? Mbona kimya? Au ndio mnatafakari kauli ya JK kwamba ataashughulikia waliosababisha waziri kuwajibishwa?
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mimi si Daktari but hii tiba mbadala ni salama ukitaka kuelewa zaidi sikia vipindi vyake kwenye radio ya Wapo radio ambapo unaweza kumpigia simu na hata kuongea na watu waliotumia au tibiwa wakapata nafuu.
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa madakitari wa tiba mbadala kipimo wanachokitumia kama massage lakini kulinga na elimu walizo nazo hubaini kuwa unatatizo gani sehemu fulani maana huwa wana ngusa sehemu mbalimbali hasa za miguu na mikono na hiubaini kuwa kunatatizo gani na sehemu ipi. Ninaimani ni salama maana mke wangu nilimpeleka kwa Dr. mmoja pale Moro alitumia njia hii na ni rahisi haina complication nyingi na ni muda mfupi unakuwa umeshapata result.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    na mkipata end stage diseases ndo mnakuja hospitali. Hivi watu mko kwenye globalized word mbona huko wanakotengeneza hivyo vifaa madaktari wanadili na wanatafutwa sana? Uchani kudanganywa na ujinga wa psychological relief jamani! Kungekuwa na hizo tech kusingekuwa na advancement mpaka kufikia laparascopic surgeries au ct,mri zisingekuwa zinatengenezwa. Nyie endeleeni kuamini miujiza isiyokuwepo, mkishachoka njooni hospital mpate palliative care.
     
  6. w

    white wizard JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hakuna lolote ni wizi mtupu,mi kuna jamaa yangu alikwenda,pale wapo radio kurasini,ndio makao makuu yao,wakampima eti kwa ku2mia computer,wakamtoa sumu mwilini,wakampa dawa za kama laki 2,hakupata hata nafuu yoyote,aliporudi kuwauliza kulikoni wakamjibu mponyaji ni Mungu,wao ni wawezeshaji 2!
     
Loading...