Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchunguzi wa kipigo cha dr ulimboka kufanyika baada ya 2015......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jul 6, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunataka tume huru,ambaya itachunguza tuhuma za kupigwa kwa ulimboka.,tofauti ya hapo mtakachokipata baada ya uchunguzi wenu pelekeni kwenye vikao vya nec ya ccm...nasi tutachunguza upya upigwaji wa ulmboka baada ya 2015,,
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Woooorrrrrrdddddddd!
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    And all these murderers should know better that there will be no safe haven for them after 2015.
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    OLE WAKE ALIYETUMIKA KUMPIGA SHUJAA WETU :director:
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uchunguzi independent uanze sasa kwa kuwatumia wataalamu wetu wazalendo na taarifa itolewe kwa umma wa watanzania wanaoendelea kuteseka chini ya serikali hii dhalimu, ili hatua zichukuliwe haraka.
     
Loading...