Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchunguzi wa kina

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GHIBUU, Jul 21, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Inasemakana kuwa katika africa mashariki watu ambao wana matumbo makubwa na havi weight katika vikosi vya police na jeshi la wananchi basi tanzania na zanzibar ni ya wa kwanza,hii ni kweli kabisa,ukiangalia nchi za ughaibuni huko na america huwezi kuona mkuu wa jeshi au wa chini kabisa anatumbo kama tank ya maji,wote wana six paki,kwa nini hapa kwetu wana jeshi wetu wana matumbo makubwa ? Au ndio sera ya kuwa mwana jeshi lazima uwe na tumbo kubwa na police ? Au tuseme hawapatiwi vifaa ya kufanya mazoezi ili waweze kupunguza matumbo na havy weight ?
     
  2. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yenyewe amani tele, kazi ya wanajeshi ni kupambana na waandamanaji sasa mazoezi ya nini?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna kazi zaidi ni kwenda kusaini na kusubiri mkwanja kati na mwisho wa mwezi..
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Polisi wetu kazi yao kubwa ni kupokea rushwa tu hakuna jingine!! yaani mtu anakuwa na Ndambi kuubwa mpaka anakuwa wa mviringo!! sijui hata km kazi za usiku wanaziweza
     
Loading...