Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchungu wa mwana aujuaye mzazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nyadhiwa, Jan 16, 2011.

  1. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita zangu nimekutana na ugomvi huu wa ngedere na mbwa. Mbwa alikuwa akitaka kumla mtoto wa ngedere (ngedere mdogo). Uchungu wa mwana aujuaye mzazi.jpg Mama mwana na adui.jpg
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wow, great heroes! big up moms
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ulongo hamuachi tu, tueleze umewakuta mtaa gani?, kwa taarifa yako hawa wanyama wanatumiwa kule india, wanafanya michezo wapitanjia wanalipia, hapa hakuna attack wala rescue. Acha ulongo, kalale.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nani kama mama!!!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Asha ngedere lol:smile-big:
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    "mama ninakupenda sana"
    "mama ninakujali mwanao"..

    "uchunu wangu mimi mwana aujua yeye mama"
    "na uchungu wa mama yangu naujua mimi kinda lake"...lol
    Mr.Nice
     
Loading...