Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchumi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babalao 2, Apr 17, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wataalam wa uchumi mnijuze hivi uchumi wa nchi unapokuwa unamilikiwa na wageni ni faida au ni hasara kwa nchi husika?
     
Loading...