Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchumi wa rwanda unakua kwa 70% rushwa imepungua kwa 78%

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, Oct 15, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Tanzania uchumi unaporomoka kwa 10% rushwa imeongezeka kwa 100% katika kipindi cha mwaka 1994-2010 source itv
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Tz tutaporomoka mpaka mpaka 0
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tuwe makini, nadhani kuna upepo wa negative propaganda against government ya Rwanda. Ila kama ni kweli lazima waseme.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa TZ bila shaka siyo uchumi umeporomoka kwa 10% bali ni 60% lakini hawa magamba wanaona ni heko tu. Naye Pinda anasadiki kusimama na kuwadanganya Watanzania kwa kusema uchumi unakuwa kwa 7%. SITASAHAU!! Halafu wanaambiwa wanadanganya Watanzania eti wanasema wanachukiwa. Acha wakae hapo ghorofani siku si nyingi watashuka tu.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    hata mpira wa basket wamechukua ushindi hapa hapa kwetu!ama kweli tanzania sii mahali salama pa kuishi
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Kama una namna yeyote ya kuweza kupata uraia ya Sudan ya kusini ama Rwanda nijuze Mi ntagharamia kila ki2 tuiache TZ inayoongozwa kimagumashi.
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    inabidi hatua madhubuti zichukuliwe kuanzia ngazi ya chekechea ila Taifa lisizidi kuporomoka,kwani sasa hadi mwanangu wa Vidudu anajua maneno ya Fisadi/Kitu Kidogo.bila juhudi binafsi atakua Akijua kuwa rushwa/kitu kidogo/chai ndio mtindo wa maisha
     
Loading...