Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchumi wa nchi umeanguka, na hali itakuwa mbaya zaidi before dec

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Feb 13, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Umasikini wa wananchi umeongezeka sana.

    uwezo wa wananchi kununua umepungua

    Biashara haziendi sawa, wafanyabiashara hawapati faida.

    wafanyakazi wanapunguzwa

    Biashara zinafungwa

    serikali haipati kodi ya kutosha

    udhaifu wa serikali kukusanya kodi
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    yaah ni kweli lazima tukubali kuwa kunatatizo, hapa hata hawa wa upande wa pili CCM lazima wakubali kuwa chama chao kimeshindwa kutatua matatizo ya watanzania kama walivyo tegemea

    tatizo kubwa ni nini basi??..UBINAFSI!!

    Nadhani hilo ndilo chanzo cha kila kitu hapa lazimal tukubali, sio viongozi wetu, wala sio sisi wenyewe tumejaa ubinafsi kiasikwamba hali ya maisha inazidi kuwa ngumu

    watawala wetu wako kwa maslai binafsi na maslay ya chama zaidi, leo wanajilimbizia mali hawataki kufanya mambo kwa manufaa ya uma. leo wabunge wetu wanalilia posho bungeni bila kujali hali za wananchi walizoziacha huko nyuma.

    pia tunashuhudia migomo watu wanagoma kwa masirahi binafsi bila kujali wanaoumia, nafikiri tukiweka hali ya upendo na mshikamano mambo yatakuwa poa

    hili linawezekana sana tena sana. ni mikakati mizito na kuamini kuwa tunaweza
     
  3. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hali ni ngumu sana serikalini, na mikopo waliyokopa kwenye mabenki sasa inadaiwa!
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Tuchukue hatua gani sasa?
     
  5. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona sioni data yoyote wala reference?
     
  6. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafadhali thibitisaha thread yako, kwa kuifafanusha ili watu tuichambue kwa kina.
     
Loading...