Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchumi umetushinda, mafisadi hatuwawezi na kuvaa nayo pia!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Jan 8, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180

    [​IMG]
    Dk Bilal akiwa mbuga za Serengeti
    [​IMG]
    Bill Clinton akiongea na Pius Msekwa Ngorongoro Crater

    Sisi Watanzania hata kuvaa kwendana na mazingira imekuwa shida.Ni lini tutaacha kuvaa suits kwenye mbuga za wanyama.Angalia viongozi wa nchi ngingine wakiwa holidai.

    [​IMG]
    Barack Obama holiday in Hawaii


    [​IMG]
    Tony Blair on holiday Bali


    [​IMG]
    Nicolas Sarkozy on holiday in Egypt


    [​IMG]
    Vladimir Putin on Holiday
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shepu za kuvaa casual wazitoe wapi? wengi wao wamenenepeana na suti zinaficha matumbo wasionekane vituko.
    Mila za kitz pia haziruhusu kuvaa kaboka na kivest hadharani hasa ukiwa mtu mzima kama huyo Gharib hapo, can u imagine?
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu baba kwanza afadhali kaanza kupendeza baada ya kupigika kwa muda mrefu...akitafuta urasi..pande za zanzibar..yataka moyo kubadili mnazi huyu....
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hawajui time ya official and casual wear, most probably hawana advisor wakuangalia mambo ya wardrobe!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo walilonalo viongozi wetu ni kutaka kuonekana wapo tofauti na wengine kila wanapokwenda
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni mazoea tangu wakiwa wadogo wamerithi/wamekuwa wakiwaona viongozi wengine vivyo hivyo.
    Leo hii akivaa pensi looo magazeti yatauza kwelikweli
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Hirizi kila kona, viwembe vimepita kila sehemu, shanga za kumwaga viunoni na haziruhusiwi kuonekana. Sasa avae kabukta ili iweje???
     
  8. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ,,,,,,Na mazoezi hakuna,sasa huo UGOKO si utakua ka FIMBO mzazi,bora wayafunike hivyohivyo na makaunda yao hayo.
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio viongozi tuuu, hata sisi wa kawaida tu bado ule ufahamu wa nini kivaliwe wakati wa kwenda trips kama hizo bado mdogo. Nimekwenda Arusha NP juzi juzi wakati wa ile promo yao, wengi waliokuja kule uatafikiri walikuwa wapo kanisani or something. Matenge ya kinaijeria, kaunda suti, michomekeo ya maana na mkuki moyoni za Kichina (viatu vilivyochongoka kwa mbele hivi)!

    Utamaduni wa casuals sisi (sina hakika 'sisi' nia akina nani!) hatuna, full stop.
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaani hapa msekwa kachemsha kweli kweli
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    ...na kitambi uzeeni alipokuwa kijana alikuwa mkakamavu sana huyu dingi
     
Loading...