Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchumi supermarket quality center

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Mar 5, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamani naombeni msaada nimeboeka hadi basi na hasira juu hv hawa wenyehii supermarket wanataka watu waende pale kuuza sura tuu? Kwasababu mimi sijawaelewa kabisa maana yao ya kutangaza kwenye redio kwamba wana vunja bei hasa sukari kwa shilingi 1,700 halafu kufika pale sukari ya kilombero kilo shilingi 2,700 na nyingine imewekwa kwenye mfuko wa kilo 5 ambazo huna mzani wa kuhakiki kama zimetimia kg 5 wanauza shilingi 12,500 sasa wanautani au kibonde anavotangaza kwenye redio ndo anadanganya? Kweli nimeboeka ukizingatia sukari inatumika sana na nikipata kilo 5 kwa bei ya 1;700 inakuwa imenisevu kwa mwezi mzima je wanajamii mmegundua hili? Naombeni msaada ktk hili pls
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ihamishiwe jukwaa la mchanganyiko.
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    ungechukua sukari mpaka kaunta halafu unapatania bei. wao kuweka bei ya sh 2700 ni bei anzio tu. sema watz hatuna tabia ya kupatania bei ya v2 supermarket. hiyo bei wazungu wanaita offer price
     
  4. k

    kebi Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangazo la bei ya 1700 ni TSN supermarket
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bora nibaki kununua kwa MANGI
     
  6. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli na mie narudi kwa mangi mambo ya kuaibika na kurudisha toroli baada ya kukuta bei siyo lol japo nimesikia kabisa redio clouds wakisema uchumi supermarket wanavunja bei au nyie hamjasikia?
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kitu ya kisheria inaitwa invitation to treat!
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Huo ni mkataba kabisa manake wametangaza public
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...20%
    Please wait...
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yap..naona huyu kachanganya madesa!
     
Loading...