Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCHUMI supermarket acheni hii tabia chafu mnatuboa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Stoudemire, May 5, 2012.

  1. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanandugu,

    Mimi huwa naenda pale Uchumi siku za weekend kununua mahitaji kadha wa kadha. Lakini kuna katabia pale ambacho huwa kinanikera sana. Mara nyingi wale cashier wao hawana chenji ndogo ndogo. Yani kila nikienda naacha sh 50, 100 au 200 kwa kudai eti hawana chenji. Na hii inanikuta kila siku nipitapo pale.

    Sasa najiuliza ni uongozi umeamua usiwape chenji makusudi ili iwe ni sababu ya wao kupata "TIPS" au ni wao wenyewe wanaficha chenji ili wale fedha zetu sisi wavuja jasho?

    Nawasilisha!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dawa yao ni kuweka record zikifika 2000 unachukua kitu wajiju...
    Au kama vipi wahame
     
  3. B

    Bonny msabby Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka kamchezo kapo hata maduka ya ubungo plaza
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    duh. . . . !
     
  5. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisee nami ishanitokea pale Shoprite Arusha, tuko kny Que alafu cashier anatangaza watu waje na chenji kamilia, kama huna imekula kwako.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Huo ni wizi wa kisanii
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana! Ni uzembe tu..
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tukiwa na umoja hii tabia haiwezi kupata nafasi. Tatizo ni ulimbukeni na haraka zetu. Najua watu wengi akiingia pale Quality au Mlimani city anajisikia aibu kukomalia sh. 200 au 500, lakini akienda duka la Mangi mtaani anakomaa kinoma.
    Ulimbukeni tabu sana.
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya supermarkets zimeweka boksi la pipi pale cashier. Unachukua pipi thamani ya change ndogo iliyosalia.
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    (kwenye red) Ha ha ha ha nimecheka sana!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kama vipi unakua KAUZU ZAIDI YA DAGAA!! .........
     
  12. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kweli shoprite ya Arusha wanakatabia hicho. Ukienda shop rite ya kamata utafurahi hata iwe 10 ni mpya inang'aa.
    Waarusha hatabidhaa ni juu kidogo wanahisi sisi sote ni watalii ama wa UN ama wanaapolo waliopiga mawe.
     
Loading...