Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchumba wa utata huu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Long'ututi, Jan 14, 2011.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu niwewaza sijapata jibu,kwa kifupi mimi ni mwanaume kijana niliyehitimu masomo chuo kikuu miaka miwili iliyopita,nina mchumba naye anasoma chuo kikuu binafsi hapa hapa tz,nilimfaham baada ya mimi kuhitimu chuo,tunapendana sana nishamtambulisha nyumbani na yeye kanitambulisha kwao,tatizo kumbe ana kigogo anamsomesha kwani form six hakufanya vizuri kuweza kulipiwa na bodi ya mikopo,ana uhusiano wa mapenzi na kigogo huyu na mimi sikujua mpaka nilipoona vyeti vyake vya shule na kugundua hasomeshwi na serikali,nilimbana akaniambia ukweli,msichana yupo mwaka wa pili,mimi uwezo wa kumlipia ada bado si kihivyo ndio maisha yanaanza kuchanganya,kumkatisha masomo si jambo la busara,sasa wandugu nifanyeje?
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........Sasa kama umejua ana mahusiano ya kimapenzi na kigogo una ngoja nini na wakati wewe huna uwezo wa kumsomesha?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si anasomeshwa2 ANACHAKACHULIWA PIA NA UYO KIGOGO
    ...wewe umewaingilia mapenz yao cz inaonekana anaye uyo kgogo tangu fom 6
    HAKUNA MTU APO...ni folen tu mnapangishwa na anafanya DIVISION N specilztn of leba kwa raha zake..wewe wa ndoa na hang out afu mzee/kgogo ndo ATM..yake....mwambie awe anakumbuka zana wakat anaenda kwa uyo mzee..MARADHIIII
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anangoja dalili.
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka usijiulize mara mbili kata kona fasta....halafu hii mi vuvuzela mingine bana inatia hasira
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah, kaka kimbia kabla hujatumiwa majambazi na huyo kigogo.
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    you better locate your skeleton far apart from her.
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hilo sioni hata kama linahitaji ushauri, kwanza waombe radhi kwa kuingilia mapenzi yao.
     
  9. A

    Annony Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau kwenda kupima afya. Ili ujue future plans zitakaaje!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana,nakuomba umuache tu haraka na ushukuru Mungu umeujua ukweli,ukuweke huru sasa.....unachosubiri chaweza kuwa kifo,KIMBIA:car::car::car::car:
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha, utajibeba safari hii Caterpillar wewe!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usiku mwema,naomba umjibu Hashy tusi lolote atakalotoa kwa niaba yangu,naenda nyonyesha na kumbembeleza baby!:car:
     
  13. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi bado uko nae? Subiri subiri siku moja kigogo akukute cha moto utakiona...! Kimbia haraka kaka, ohoo...! Hapo umeingilia ndoa ya mtu. Utapotezwa...!

    Piga moyo konde, najua itakuuma sana kumuacha mpenzi wako, lakini fikiria gharama utakayoipata endapo huyo kigogo atakukamata siku moja...!
     
  14. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    we si unapenda dezo, endelea kusubiri uone mwisho wake.
    Halafu ndo utarajie siku ya ndoa kukuta bikira!!!??
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    lakini kigogo ana mke wake na hapo haoi na ndio maana binti kakubali kutambulishwa na kutambulisha pia.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Oa tu,,hakuna bikra siku izi.
     
Loading...