Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchsawi bonge la dili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Oct 15, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kweli raha ya mchawi nikushinda, hata
    kama ushindi huo haukutokana na uchawi
    wake lakini atasema `mnaona' nyie
    nichezeeni tu'
    Lakini hata mimi nikajiuliza kama mchawi
    anaweza kujigeuza paka, kama mchawi
    anawez kusafiri kwa ungo , kama mchawi
    anaweza kutembea mbele za watu
    tusimuuone, hatuoni hilo ni zinga la dili,
    kwanini tusiliboreshe tukaweza
    kuwaangamiza mafisadi wakati wapo
    kwenye kikao chao tunanafika tunasikiliza
    mwisho wa siku, mahakamani tuna
    ushahidi dhahiri.
    Au vitani wote twajigeuza mipaka, nani
    uataua paka wasio na hatia, mmmmh,
    halafu mwaafiri na ungo, hatuhitaji
    ndege, fikiria Dar hii ingejaa ungo
    zinatembea hewani, Mumarekani
    angetuonea gele....jamani nyie wachawi
    mnapoteza nguvu zenu kuwangia watu
    bila faida, itafuteni faida ya
    kitaalamu...hili ni zinga la dili kwenu
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndio ujiulkize, kama kweli uchawi upo, mbona hauja tumiwa kwa njia hizo?
     
Loading...